ดู: 2014|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] (มีรูป) ชวนสาวๆ ที่รักการดูแลผิวหน้าตั้งแต่ การล้างหน้าไปจนถึงวิธี บล๊อกหน้า ไม่

[คัดลอกลิงก์]
งานเริ่มวันที่ ส.9 July; 10.00-22.00 และ อา.10 July; 10.00-18.00
ณ ตึก YWCA ถ.สาธรใต้   ( บัตรมีจำนวนจำกัดค่ะ )  
ต้องแจ้งก่อนว่า ค่า บัตร 1200 บาท เสา-อา เกือบทั้งวัน    ดูเหมือนแพง แต่สิ่งที่ได้ มันเกินคุ้มค่ะ กล้าพูดได้เลย ถ้าไม่พอใจ รู้สึกไม่ได้อะไร ยินดีคืนเงินทุกบาทค่ะ  นัดเจอหน้าคาดตากันก่อนได้จ่ะ
เป็นงานอบรม การดูแล รักษาผิวหน้า ขั้นเทพ  อันดับ 1 ของประเทศไทย ของ อาจารย์ อี๊ด  ทางบริษัทได้ส่งไปเรียนกับนักวิทยาศาสตร์ที่ Ada, Michigan USA  จนเป็นมือ 1 จนถึงปัจจุบัน  ทุกข้อมูล มีอยู่จริงค่ะ  ตรวจสอบได้

อยากจะบอกสาวๆ ที่รักการดูแลตัวเอง จริงๆ นะค๊ะ รับรองว่างานนี้จะทำให้ สาวๆ เปลี่ยนแปลงตัวเอง ในการปฏิบัติ ดูแลผิวหน้า ได้เป็นอย่างดี และ ทุกปัญหา ผิวหน้าลึกๆ แบบนี้ มีคำตอบ ทุกคำถาม แน่นอนค่ะ ไม่ว่าคนที่เป็นสิว ผิวแพ้ง่าย อะไรก็แล้วแต่  108 1900 ( อาจจะเปลี่ยนสภาพผิวหน้าไปคนละคนเลยก็ได้ค่ะ) ไมได้เว่อร์แต่อยากใด

แค่อยากจะแชร์ และชวน  ให้คนที่รักที่จะดูแลตัวเอง  ลึกๆ จริงๆ  งานนี้จะเป็นประโยชน์ ต่อสาวๆ ทุกคนอย่างมาก  และสามารถนำเป็นเคล็ดลับให้กับคนรอบข้างได้ มันมีอะไรที่ลึกซึ้ง และไม่เคยรู้มาก่อน จริงๆ ค่ะ

เพิ่งเข้าใจ คำว่า ผู้หญิงอย่าหยุดสวย อาจจะด้วยการไม่ศัลยกรรม ก็ได้ค่ะ

( ติดต่อ  หลังไมค์ ภายในวันนี้นะค่ะ บัตรใกล้จะหมดแล้ว เพื่อความสบายใจ นัดเจอกันก่อน งานเริ่มได้เลยจ้า )

>> ภาพต่อไปนี้จะให้ทายว่า อาจารย์ อี๊ด ในภาพ อายุเท่าไหร่ค๊ะ !?  ><

Copy of IMG00120-20110507-1844.jpg (139.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

Copy of IMG00120-20110507-1844.jpg

Copy of jpg.jpg (59.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

Copy of jpg.jpg

jpg (1).jpg (60.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

jpg (1).jpg
น่าสนจัย แต่แอบ แพง คับ

จะกดlikeให้ แต่ดันแพง นี้สิคับ คิดหนัก 55+
อยากไปค่ะ แต่ติดเรียนนะ ทำไงดี
คับบบ น่าสนใจอยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้