ดู: 3652|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาน..โด่งได้จิงเหรอ..อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามผู้รู้อะจร้า..ว่าไอ้ที่หนีบๆ..นี่

มันโด่งได้จิงเหรอ..

แต่ที่โด่งแน่ๆ..คือ..เสริม..อิอิ

9.jpg (89.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

มีขายที่ไหนหรอ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-6 14:56:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราเห็นใน...วัตสันต์..ก็มีนะ..
เราเคยดูรายการ 30 ยังแจ๋ว
เค้าว่าถ้าเราเอาไม้หนีบมาหนีบจมูกบ่อยๆเป็นประจำ
มันได้ผลจริงๆนะ แต่มันก็ไม่ได้โด่งเท่าเสริมหรอกนะ
ผิวช้ำป่าวๆ วันนี้คุยกะคุณหมอเฉลิม เรื่องดึงเนื้อให้ยืดเนี่ยหละ

คุณหมอบอกว่า เนื้อเรามันยืดได้ ต้องดึงทุกวันๆๆๆ แต่กว่าจะยืดก้อเป็นปีๆ เลยนะ ไม่ใช่ เดือน 2 เดือนแล้วจะยืด

ส่วนคนที่ใส่ซิลี่เข้าไปแล้ว ไม่ต้องหวังเนื้อยืดนะคะ มันไม่ยืดกว่านั้นแน่ เพราะซิลลี่ มันดึงไอตรงที่ยืดได้ ยืดไปหมดแล้ว 555555
ผิวช้ำป่าวๆ วันนี้คุยกะคุณหมอเฉลิม เรื่องดึงเนื้อให้ยืดเนี่ยหละ

คุณหมอบอกว่า เนื้อเรามันยืดได้ ต้องดึง ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-7 00:14

งั้นเริ่มดึงตอนนี้ ปลายปีหน้าจะหล่อมั๊ยคับปลา
ว่าเเล้วไปซื้อดีฟ่า

ซื้อได้ตามเนทค่ะ

ข้างยชนอกก้อมีน้าา
เย้อเเยะเลย
ไม่จิงอ่าทำเคยละหนีบจนช้ำ

เราซื้อจากวสันอ่าขร่ะ
ไม่อ่าคะ ไม่ขึ้นหรอก confirm!!
ถ้าหัด บีบ จมูก ตั้งแต่เด็ก

มันก็มีส่วนนะ  เพราะ น้องผมไม่ชอบบีบ ตอนนี้ แบน มากอ่า

แต่ผม บีบ บ่อย มากก มันก้อเร้ยโด่ง ไปตามสัดส่วนอะครับ ^^ (ตามสัดส่วน- -*)

อายุไม่เกิน 15 นี่ผมว่ามีสิทโด่งได้นะ
ตอนเด็กๆเคยเอาไม้หนับ มาหนีบจมูก แต่ก็ไม่เห็นมันจะดีขึ้นเลย
ถ้าคอยดึงๆๆจนเป็นนิสัย มือวางเป็นต้องดึงหนะ เห็นผลแน่ๆ แต่ปลายจะมูกจะช้ำเป็นจ้ำแดงๆเลย(ซักพักก็หายไป แต่ตอนมันช้ำอยู่นี่ก็น่าเกลียดใช้ได้) คอนเฟริมอะเห็นมากับตา
อ่อ ไม่ได้พึ่งที่หนีบนะคะ ใช้หว่างนิ้วขี้กับนิ้วกลางหนีบๆๆแล้วดึงเอาอะ
เคย ไช้อยุ่เหมือนกันครับ บีบ ตอน นั่งเรียน กระเด็นไส่โต๊ะอาจารย์ ตอน ม ปลาย
โดน ด่าเลย จำได้

: ))
สุดท้าย ก้ ต้องเสริมอยุ่ดี

: P
555+ กระเด้นเลยเหรอ คับ

แต่ผมว่า ดึงอะ ขึ้นนะ นิ้วโป้งกับนิ้ว ชี้นี่แระ  

ถ้าเอานิ้วกลางกับชี้ ดึงมานจะ ช้ำ (ตอนเด็กๆ ชอบแกล้งเพื่อน)
ถ้าทำตอนเด็กๆ อ่ะคัฟ โด่งได้

เพราะลองมาแล้วคัฟ

ตอนเด็กแม่บอบใช้ ไม้หนีบผ้าอ่ะคัฟ อันเล็ก ให้หนีบจมูกเล่น

5555555555

แล้วก็ชอบให้บีบสันจมูกบ่อยๆ แต่มานก็มีขึ้นมาจิงๆน่ะคัฟ

จริงๆ ก่อนเสริมจมูกบอบมีดั้ง่นะคัฟ

และดั้งโด่งที่สุดในบ้าน ตั้งแต่ก่อนทำแร่ะคัฟ

ที่บ้านก็ดูม่ายค่อยมีกัน เพราะบ้านบอบอยู่อิสานคัฟ

อิ อิ
แต่ว่ามาทำตอนโต ส่วนตัวคิดว่าคงไม่ได้ผลแล้วอ่ะคัฟ

เพราะร่างกายมันหยุดการเจริญเติบโตแล้วอ่าคัฟ
อิอิ ใช้ตัวหนีบเวลาตากผ้าดิ คล้ายๆกัน
เราก้เคยเหนเพื่อนคนเกาหลีมันใช้อ่ะ..แต่ก้ไม่เหนมีไรเลย เฉยๆๆอ่ะ..กำ..อิอิ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 17:07:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ..เมื่อวานเพื่อนซื้อมา..ลองเอามาหนีบเล่น..เจ็บจมูกมั๊กๆ
ท่าจะยากเนอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้