ดู: 2413|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เตรียมตัวยังไงก่อนและหลังทำจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนด้วยนะค่ะ

อยากทราบว่าก่อนทำจมูกต้องงดอาหารประเภทไหนบ้าง

พอดีกินอาหารเสริมลดน้ำหนัก และกินกลูต้าอยู่อ่ะค่ะ

จำเป็นต้องงดไหมค่ะ

แล้วหลังทำยังกินอาหารเสริมและกลูต้าอยู่ได้ไหมค่ะ

ขอคำปรึกษาจากพี่ๆที่มีประสบการณ์ด้วยนะค่ะ
กระทู้นี้ให้คำตอบได้หมดทุกอย่างที่อยากรู้ครับ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=566&extra=page%3D1
ควรงดยาลดน้ำหนักนะคับ เพราะอาจจะมีผลตอนวัดความดันได้ ทำให้คุณความดันสูง ควรทานกระเทียมอัดเม็ดจะทำให้แผลหายไว

หลังทำ ก็ทานได้ปกติ ทางคลีนิคจะให้ทานได้ทุกอย่างคับ แต่ถ้าเชื่อคำโบราณเค้าก็จะหามกินไข่ และของทะเล แต่ผมก็ทานมาหมดละ แต่ก็เลิอกที่จะเชื่อคำโบราณนิดนึ่ง ทานน้ำมะพร้าว จะช่วยลดการบวมและช้ำ ผมทำมาสองอาทิตย์แล้วก็ช่วยได้เยอะเลยน้ำมะพร้าว ผมก็ได้ข้อมูลจากเวปนี้แหละคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-6 17:28:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะค่ะพี่เอกและพี่isara  ว่าแต่หล่อขึ้นขนาดไหนแล้วเนี่ย

หายไวๆนะค่ะ  ความจิงปอเองก็ตั้งใจทำตั้งแต่เดือนที่แล้ว

แต่เชื่อเรื่องโหวงเฮ้งมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ได้คิว  19  ต.ค. รอเป็นเดือน  โอ้วววววความสวยชานนนนนนน

แต่ยังไงแล้วได้ข้อมูลอัพเดทยังไงจะเอามาบอกน้องใหม่ที่อยากสวย

กับมีดหมอ (ดูน่ากัวจัง) ต่อๆไปเหมือนพี่ๆในเวปนี้ค่ะ

ได้ทั้งบุญและความสวยเต็มเปี่ยมค่ะ
อัพรูป 10 วันแล้วนะลองไปดูนน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้