ดู: 1745|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สมาชิกใหม่เชิญชวนจ้าา มามะมาแลก M คุยกัน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า นิวนะคะ เป็นน้องใหม่ที่สมัครบอร์ดนี้มาซักพักนึงแล้ว แต่เพิ่งได้เข้ามาโพสจริงๆจังๆเมื่อวานนี้เอง ^^
ยังไงก็ฝากตัวด้วยค่ะ {:13_872:}
เห็นรุ่นพี่ในบอร์ดนี้ดูสนิทเป็นมิตรดีจังเข้ามาอ่านแล้วรู้สึกอบอุ่นบอกไม่ถูก
เข้าใจว่าพี่ๆบางกลุ่มน่าจะคุย msn กันเป็นปกติอยู่แล้ว และคงมีบางส่วนที่ยังนั่งตาดำๆไม่ค่อยรู้จักใครแบบเรา
จึงอยากให้เพื่อนๆพี่ๆชาวดั่งโด่งเนี้ยแลก msn คุยกันหน่อยดีไหมคะ บอร์ดนี้จะได้สนิทๆกันมากขึ้นๆ
เกริ่นมาซะนาน ใจจริงคืออยากมีเพื่อนไว้คุยเรื่องดั้งกับเค้าบ้างอะค่าา {:13_929:}

มามะมาแลกกัน เริ่มด้วยของเราก่อนเลย{:13_973:}

i c h m e @ live.co.uk (ไม่ต้องเว้นวรรคแบบที่เราพิมนะจ๊ะ พิมติดๆกันไปเลยจ่ะ){:13_929:}

ฝากถึงพี่ๆทีมงานนะคะ รูปแบบบอร์ดนี้ใช้ง่ายมากๆ emoticonก็น่ารัก มีแนบ youtube ได้ด้วย เอาใจไปเลย100ดวง
ค่ะ
ชื่อปุ๊กลุ๊กค่ะ
บอร์ดนี้เป็นสาธารณะอ่ะคับ ซีขอ PM ให้ละกันนะคับ

อยากอยากคุยกับซีด้วย ก็ PM มาหาหน่อยนะคับ

เพราะเป็น mail ส่วนตัวที่ใช้จิงๆ

เบื่อพวกหลายๆกลุ่มที่  แปลกๆ หากินผ่านทางเมล์อ่ะคับ

เลยไม่สะดวกเปิดเผยในที่สาธารณะคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 11:25:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามแต่สะดวกเลยค่ะ ใครไม่สะดวกจะทิ้งเมลล์ไว้ก็ PM คุยกันไปค่ะ
สำหรับนิวแล้วคุยผ่าน M มันได้ฟิลกว่า PMในหลายๆแง่ PM มันดูเป็นทางการไม่รู้จะเริ่มต้นคุยยังไงดีั ไม่ต้องรอเวลาด้วย

ถ้ากระทู้เราทำผิดกฏยังไงก็ลบไปเลยนะคะ
เหอๆ ไม่ทันได้ระวังตัว เรยให้ไปแร้วด้วยจิ
มีพวกหากินผ่านเมล์
แต่มะเป็นไร ยังไงก้อฝากนิวลบของพี่ด้วยนะ
บอร์ดนี้เป็นสาธารณะอ่ะคับ ซีขอ PM ให้ละกันนะคับ

อยากอยากคุยกับซีด้วย ก็ PM มาหาหน่อยนะคับ

เพราะเป็น mail ส่ว ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-10-6 17:32

อา นะ.. (เมลส่วนตัวหรอ)
ตามแต่สะดวกเลยค่ะ ใครไม่สะดวกจะทิ้งเมลล์ไว้ก็ PM คุยกันไปค่ะ
สำหรับนิวแล้วคุยผ่าน M มันได้ฟิลกว่า PMในหลาย ...
ต้นฉบับโพสโดย inew เมื่อ 2009-10-7 11:25

หมายถึงแลกเมล์ msn กันผ่าน PM น่ะครับ

ส่วนสะดวกคุยกันทางไหนก็แล้วแต่ถนัดคับ
อา นะ.. (เมลส่วนตัวหรอ)
ต้นฉบับโพสโดย visanu เมื่อ 2009-10-7 13:26

ก็ต้องส่วนตัวจิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 14:56:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหอๆ ไม่ทันได้ระวังตัว เรยให้ไปแร้วด้วยจิ
มีพวกหากินผ่านเมล์
แต่มะเป็นไร ยังไงก้อฝากนิวลบของพี่ด้วยนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pooklook007 เมื่อ 7-10-2009 12:27

เง้อ นิวไม่ใช่แอดมินหงะ จะลบให้ได้ไง ^^!
ไ่ม่มีใครมาคุยเราคุยกันสองคนก็ได้เนอะ >.<
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 14:57:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายถึงแลกเมล์ msn กันผ่าน PM น่ะครับ

ส่วนสะดวกคุยกันทางไหนก็แล้วแต่ถนัดคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 7-10-2009 14:01

อ่อ โอเคค่ะ ^^\
ลบเมล์ของปุ๊ลุ๊กให้แล้วนะครับ

ส่วนเมล์ผมเดี๋ยว PM ไปให้ละกันครับ
เด็กใหม่เหมือนกัน (หนึ่งลากเข้าวงการ) เดี๋ยวไงPM หาผมดีกว่า เพราะไม่ค่อยมีเวลา (ต้องรับใช้ชาติอีก ยี่สิบวันก็ออกและ)
เมลพี่ใครอยากได้ ให้ pm มาทิ้งเมลไว้ค่ะ เด๋วพี่แอดกลับเอง หุหุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้