ดู: 1836|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับคุณหมอยุทธพงษ์ ได้ 17 วันแล้ว แต่เวลายิ้ม มันเจ็บตรงใต้จมูกค่ะ แนะนำที

[คัดลอกลิงก์]
ค่ะ แก้มาได้ 17 วันแล้ว แต่เวลายิ้ม มานเจ็บใต้จมูก เหมือนมีขาซิลิโคนนูนๆมาทางซ้ายนิดนึง มันตึงๆเวลายิ้ม แล้วเจ็บจี๊ดๆ . .  ทรงโดยรวมก็สวยดี หว่างตาสูงไปนิส แต่ก็โอ แต่อยากแก้ตรงมันเจ็บเวลายิ้มเนี่ยแหละ เหมือนมีติ่งซิลิโคนนูนๆด้วย ถามพี่เดือน พี่เดือนบอกว่าเป็นขาซิลิโคนค่ะ รอสักพักให้มันครบ 1 เดือน ท่ายังเจ็บอยู่จะแก้ แต่แอบสงสัยทามไมเป็นเฉพาะด้านซ้าย ทามไมไม่อยู่ตรงกลาง และมีใครพอทราบว่าแก้ฟรีไหมคะ คุณหมอเทคแคร์ดีไหมอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เป็นเหมือนกันค่ะ 1เดือนจะหายไปเหมือนกัน ตอนแรกก๊คิดมากแต่หายหล่ะค่ะ  โพสต์ 2011-6-16 11:56
คิดว่าฟรี ครับหมอเขารับผิดชอบงานอยู่แล้ว แต่เป็นข้างซ้ายเพราะคงเป็นด้านที่ผ่าตัดอ่ะครับผ่ารูด้านในซ้ายครับที่มีไหมเย็บติดอยู่ครับ เดานะครับไม่รู้ว่าเกิดจากรอยเย็บไม่สนิทหรือเปล่า ไหมหลุดออกหมดยังครับ เอาใจช่วยนะครับกินยาแก้อักเสบด้วยนะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-15 16:56:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ittibet ตั้งกระทู้

ผ่าด้านขวาค่ะ ไหมหลุดแล้วค่ะ ตรงที่เจ็บมันอยู่ตรงใต้จมูกค่ะ มานเหมือนเป็นขาซี่ลี่เวลายิ้ม ตึงๆเจ็บๆ
อ้าวเหรอ สงสัยมันเอียงครับคงให้หมอช่วยดูนะครับ สู้ สู้ นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้