ดู: 5107|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับคุณหมอบุญถิ่น วันเสาร์ที่ 4 มิ.ย. 54 (ต่อ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uzaaas เมื่อ 2011-6-13 14:55

อัพเดตต่อๆๆ

วันที่ 3 ค่ะ
บวมๆ ตึงหน้ามาก ไม่ปวดแล้ว

วันที่ 4 ค่ะ
มีรอยช้ำๆ แล้ว ยุบลงนิดเดียว ตึงหน้ามากๆ

วันที่ 5 ค่ะ
มีรอยเขียวช้ำตรงหว่างตา เริ่มยุบแล้ว

วันที่ 6 ค่ะ
เหลือรอยเขียวตรงหว่างตาอย่างเดียว ยุบลงมากแล้ว  แต่ยังบวมที่ปลายจมูก
ออกจากห้องไปลั้ลลาได้แล้วค่ะ5555

แอ๊บเป็นนางเอก MV นิดนึง555

วันที่ 7 ค่ะ
วันนี้คุณหมอนัดไปตัดไหมค่ะแต่จะไปธุระก่อนเลยแต่งหน้าไป ใช้คอนซิลเลอร์ปกปิดรอยเขียวๆค่ะ

วันที่ 8 ล่าสุดค่ะ
บวมตึงที่ปลายจมูกอยู่นิดนึง แอบทำสีผมใหม่ด้วยอิอิ(ทำเอง) แล้วก็ไปลั้ลลา....5555

นี่คือลิ้งค์ รีวิว วันแรก กับวันที่ 2 ค่ะ
ทำจมูกกับคุณหมอบุญถิ่น วันเสาร์ที่ 4 มิ.ย. 54
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &fromuid=105181

แสดงความคิดเห็น

ส่วนตัวพอใจในระดับปานกลาง เพราะไม่ค่อยโด่งเลยอยากโด่งกว่านี้อ่ะ  โพสต์ 2011-6-13 15:06
งามมากมายค่า...  โพสต์ 2011-6-13 15:03
วันที่แปดก็เริ่มหายแล้วนะเนี๊ยะ แจ่มค๊าบบบบบบบ
สวยแล้วละ มันรับกับหน้าด้วย สวย ๆๆๆๆ
แง่ๆๆๆๆ สวยครับ ทำไมเราไม่ออกมาเป็นแบบนี้น้า
สวยคับ สัก 3 เดือนไม่มีปัญหา ก้อโอเคแล้วคับ
:lovelinessเข้ากับหน้าดี ดูน่ารัก จริงๆ
เพาะหน้าหลานดูดี...ป้ายกนิ้วให้
ทำออกมาสวยจัง อยากเสริมจมูกแล้วได้ดั้งสวยๆแบบนี้บ้างจัง

แต่ใจก็ยังกลัวๆอยู่ ทั้งกลัวเจ็บ แล้วกลัวทำออกมาไม่สวย
เราก้อเพิ่งปัยทำมัยอ่าคร๊วันที่ 11 มิย ที่ผ่านวันนี้วันที่ 4 แหละยังบวมๆ
หายไวมาก  ดูสวยคมเลย
สวยมั๊กมากกกกกกกเปนธรรมชาติมากคร๊าาาาาาาาา
จขกท ได้ความสูงเท่าไหร่คะ ในใบที่หมอเขียน เราได้ 0.2 0.2 0.2
ชอบพี่เปิดหน้าผากมากกว่าอะตอนไม่แต่งหน้าอะ
ทำแล้วน่ารักเข้ากับหน้าเลยค่ะ เข้าที่คงจะสวยกว่านี้อีก
มารีวิวให้ดูเรื่อยๆนะค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-27 03:03:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ทำมาได้เกือบเดือนแล้ว จมูกยุบลงมาเยอะแล้วเริ่มเข้าที่แล้วค่ะ

รูปภาพปัจจุบันค่ะไม่ค่อยโด่งเลยอ่า พอยุบแล้วมันยุบลงไปเยอะเลยT.Tอยากไปแก้กับตัดปีก

แสดงความคิดเห็น

ผมสีสวยยย ^^ น่ารักด้วย 555  โพสต์ 2011-8-28 15:27
สวยครับ ปลายน่าจะโด่งกว่านี้นะ  โพสต์ 2011-6-27 16:14
สวยดีคะ เราทำกะหมอบุญเหมือนกัน ตอนเดือนนึงกะลังสวย พอซักเดือนกว่าๆ เริ่มยุบมากขึ้นเหงเปนแกน แต่คนอื่นมองก้อไม่น่าเกลียดนะ แต่เราบอกหมอเอาแบบธรรมชาติ เรารับไม่ได้ไปเอาออกเรียบร้อยละ เปงกำลังใจให้นะ ของเทอสวยดีไม่โด่งธรรมชาติมาก ^^
สวยมากแล้วนะตะเอง......โด่งแบบนี้กะลังงามเลย
ทราบมั้ยคะว่าตัดปีด้วยเสริมด้วยราคาเท่าไร
ของเทอดูเป็นธรรมชาติดีนะ แต่ของเรากำลังหาข้อมูลหมอต่าง ๆ เพื่อเตรียมแก้ด่วน ๆ ตอนนี้คือหลังจากทำ 7 เดือน จมูกเบี้ยว และโด่งเป็นสันเกินไป...ดีใจด้วยนะ ธรรมชาติมาก มาก
สวยครับผม เข้ากับหน้ามากครับ ^ ^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้