ดู: 2023|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยแนะนำด้วยค่ะว่าต้องแก้ไขส่วนไหนบ้างแต่อยากทำจมูกมากค่ะแต่ไม่รู้ว่าแบบไหนจะเห

[คัดลอกลิงก์]

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะทุกวันนี้ก็อาศัยแต่งหน้าเอาค่ะ  โพสต์ 2011-6-16 04:56
ผมว่าแค่ทำจมูก ก่สวยขึ้นมากแล้วครับ  โพสต์ 2011-6-16 02:08
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 05:02:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชือ นกแล ค่ะ  อยากจะให้ช่วยแนะนำว่าต้องแก้ไขส่วนไหนบ้าง แต่ปัญหาหลักเลยคือ
  จมูก  กราม โหนกแก้ม ค่ะอยากให้แนะนำหมอที่ทำแบบที่เดียวสวย หรือไม่ก็หมอที่ทำแบบออกมาแล้วดูดี  ค่ะ สวย
ขออนุญาตแสดงความคิดเห็นนะคะ
ปุ้ยแนะนำว่าพี่นกแลน่าจะทำจมูก ฉีดโบทอกดูก่อนคะ
อย่างอื่นอาจไม่ต้องทำเลยก็ได้นะเพราะเป็นคนหน้าชัด หน้าคมอยู่แล้วค่ะ
ส่วนเลือกคุณหมอเนี่ยลองดูรีวิวของเพื่อนๆดูค่ะ
ปุ้ยเองก็จองคิวกับหมอเฉลิม ณ ฟอร์จูนไว้ทำจมูก และว่าจะทำตากับหมอนพรัตน์ค่ะ
ปากกระจับสวยมากกกกกกกกกกกก

ทำดั้งคับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 15:20:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องปุ๋ย ค่ะ
พอดีอยากรู้ว่าฉีกโบท๊อกเนี๊ยหมายถึงฉีดตรงไหนอะพี่ไม่ค่อยอยากฉีดหลายรอบอยากทำเลย
เอาแบบว่าสวยเลย แต่ไมแน่สิ้นเดือนหน้าจะไปทำจมูกที่ ครบุรี ค่ะ เป็นโรงพยาบาลครบุรีเลย
เห็นพี่หลายคนเขาไปทำสวยค่ะแต่ตอนนี้ยังไม่แน่ใจเท่าไรเพราะอาจจะทำกับหมออื่นแล้วอาจจะสวยกว่า
แต่น้องปุ๋ยอย่าลืมเอารูปมาลงให้ดูผลงานด้วยน่ะค่ะจะรอชมค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 15:24:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ sunchai22 ตั้งกระทู้

พี่ค่ะ
แต่ นก อยากเหลากรามอะช่ายแนะนำหน่อยค่ะว่าหมอไหนเขาชำนาญแล้วก็อยากทราบราคาค่ะ
จะได้เตรียมถูก  เอ้อว่าแต่จมูกพี่ว่าไปทำที่ไหนดีแล้วแบบไหนจะเหมาะกับ นก ด้วย
  ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunchai22 เมื่อ 2011-6-13 16:25
ต้นฉบับโพสต์โดย zoo-ze เมื่อ 2011-6-13 15:24
ตอบกระทู้ sunchai22 ตั้งกระทู้

พี่ค่ะ

อยู่ครบุรี โคราชหรอคับ ที่ขอนแก่น หมอดังมีอยู่นะคับ เหลากราม ผมไม่ค่อยมีข้อมูลอะคับ ขออภัยจริงๆ มีข้อมูลแต่ดั้งอะ อิิอิ

ส่วนจมูกให้น้องเอาจมูกที่น้องชอบ ไปให้คุณหมอดู คุณหมอจาเปนผู้พิจารณาเอง ว่าจมูกของน้องสามารถทำได้แค่ไหน

เอามาฝากคับ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=25030 แบบจมูกสวยๆๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 16:33:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pui_sirikarn ตั้งกระทู้

น้องปุ๋ย ค่ะ
พอดีอยากรู้ว่าฉีกโบท๊อกเนี๊ยหมายถึงฉีดตรงไหนอะพี่ไม่ค่อยอยากฉีดหลายรอบอยากทำเลย
เอาแบบว่าสวยเลย แต่ไมแน่สิ้นเดือนหน้าจะไปทำจมูกที่ ครบุรี ค่ะ เป็นโรงพยาบาลครบุรีเลย
เห็นพี่หลายคนเขาไปทำสวยค่ะแต่ตอนนี้ยังไม่แน่ใจเท่าไรเพราะอาจจะทำกับหมออื่นแล้วอาจจะสวยกว่า
แต่น้องปุ๋ยอย่าลืมเอารูปมาลงให้ดูผลงานด้วยน่ะค่ะจะรอชมค่ะ
ตอบกระทู้ zoo-ze ตั้งกระทู้

ฉีดโบทอกตรงกรามให้หน้าเรียวจ้า มันอยู่ได้ครึ่งปีอะคะ
ลองดูๆ ไม่เจ็บไม่แพง
หมอไหนก็ได้ที่ใช้โบทอกที่ผ่าน อย และเชิ่อถือได้ค่ะ

อย่าลืมเอาผลงานมาให้ดูด้วยจะรอไม่แน่พี่อาจจะไปทำที่เดียวกันก็ได้  โพสต์ 2011-6-15 14:44
ขอบคุณค่ะ พี่จะลองเก็บไปคิดว่าแต่น้องได้คิวเมื่อไรล่ะค่ะจะสวยค่ะ  โพสต์ 2011-6-15 14:42
ทำจมูกอย่างเดียวรับรองเพอร์เฟ็ก สัดส่วนใบหน้า,ตาโต,ปากกระจับ,กรามเล็ก จมูกทรงแบบนี้ทำออกมารับรองสวยอย่างดาราได้สบาย กรามน้องนกถือว่าเล็กมาก พี่เป็นคนกรามใหญ่หน้าแป้นบานครบสูตรลูกอิสาน แต่พอทำจมูกกรามดูเล็กลง แก้มที่ป่องสูงก็สมดุลกับใบหน้า ใบหน้าโดยรวมดูเรียวขึ้นเยอะอย่างไม่น่าเชื่อ
พี่ว่าน้องหน้าเก๋มากค่ะ เสริมหมูกอย่างเดียวรับรองหน้าเปลี่ยนค่ะ ดาราหน้าแบบนี้เยอะค่ะ เป็นนางแบบก็หน้าแบบนี้แหละ เสริมโด่งอย่างเด่ว ปลายเชิด เริ่ดค่ะเริ่ด
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-15 14:28:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ naree ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะพี่
แต่พี่พูดได้โดนใจหนูมากเลย หนูกรามใหญ่ โหนกสูง เวลายิ้มอะ โฮ โหนก120 เลยมองเห็นมาแต่ไกล
หน้าบานมาก แต่แอบมีกำลังใจนิดๆ ถ้าทำมาสวย หนูจะเชิด ๆๆ หนูจะใช้สายตาจิกผู้ชายเลย
เอ้อ ว่าแต่ช่วยแนะนำหมอให้หน่อยได้ไหมค่ะว่าทำที่ไหนดี ถึงจะสวยแต่ส่วนมากแล้วคิวหมอแต่ละคน
โฮโคตรยาวเลย แบบว่าอยากสวยเหมือนที่พี่บอกอะ  
ขอบคุณน่ะค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-15 14:35:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tukpoomjai ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณค่ะที่แนะนำ มันมีกำลังใจมากเลยค่ะว่าทำแล้วต้องสวย ที่เลิกะแฟนก็เพราะเขาว่าหนูหน้าบาน
เขาคงอายมังที่เราไม่สวยพอเดินกะเขาได้ ขอบคุณมาก ๆน่ะค่ที่ให้กำลังใจสิ้นเดือนนี้ก็จะหาคิวหมอเหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าหมอไหนดี  ยังไงพี่ช่วยแนะนำหมอให้หน่อยน่ะค่ะส่วนมากหมอเก่ง ๆคิวยาวโคตร
แต่ถ้าไปทำแล้วจะมาให้ดูผลงานน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย naree เมื่อ 2011-6-16 00:52

พี่ทำจมูกครั้งแรกพี่ยังไม่พอใจเพราะมีปัญหาหลายอย่าง แต่มีคนชมเยอะว่าสวย พี่นัดทำครั้งที่่ 2 เดือน ส.ค.นี้ ค่ะ งัยน้องลองศึกษาข้อมูลให้รอบด้าน หมอไม่ว่าเก่งแค่ไหนก็พลาดกันบ้างงัยเลือกหมอที่ตอบโจทย์กับเราได้มากที่สุด พี่มีรูปเปรียบเทียบให้ดู หลังทำจมูกถึงจะไม่สวยมากแต่ก็ทำให้เรามั่นใจขึ้นเยอะมีความสุข     

แต่หนูรอชม ของพี่เหมือนกันน่ะค่ะ  โพสต์ 2011-6-16 05:42
ขอบคุณค่ะที่แนะนำค่ะหนูจะลองไปศึกษาดูค่ะ  โพสต์ 2011-6-16 04:51
เห็นด้วยกับคำแนะนำของพี่ naree ค่ะ   ศึกษาข้อมูล ดูรีวิวประกอบ ที่สำคัญต้องพิจารณาด้วยตัวเองนะคะ  อย่าหลงคำโฆษณา  ไปพบคุณหมอที่คลินิกเพื่อปรึกษาด้วยยิ่งดีค่ะ  จะได้เห็นคนที่ทำแล้ว ตัวเป็น ๆ ทุกมุมด้วย  ทำทรงที่เข้ากับหน้าเราค่ะ  อย่าฝืนธรรมชาติ   
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-16 04:55:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ auau16 ตั้งกระทู้

ค่ะขอบคุณที่แนะนำค่ะ
เพราะจมูกนี้แหละค่ะ เลยอยากทำมากเพราะว่าทุกวันนี้ก็อาศัยแต่งหน้าเอา เพื่อเพิ่มจุดด่อยให้เด่น

17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-16 05:10:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zoo-ze เมื่อ 2011-6-16 05:43

ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ
เป็นคนบ้านเดียวกันอยากให้แต่สิ่งดีดีถ้าจะทำโทรหาพี่ได้นะเบอรตามนี้0874948265
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้