ดู: 5985|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ระหว่างหมอธีรวัฒน์กับหมอสุรพล ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
คือมีคนแนะนำมานะค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะทำกับหมอไหนดี รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ
เครียดมากเลยหาข้อมูลมาหลายเดือนแล้ว ตอนนี้อยากทำจมูกมากๆค่ะ
หมอสุรพลค่ะเพราะน้องที่ทำงานไปทำมาออกมาสวยแบบไม่เว่อร์ดูโอเคค่ะส่วนหมอธีระวัฒน์รู้สึกว่าจะทำแบบธรรมชาติเกินไป

แสดงความคิดเห็น

แล้วเราจะจับจมูกบีบไปบีบมาได้มั้ยค่ะหลังจากทำ  โพสต์ 2011-6-6 22:01
หมอธีธรรมชาติจิงๆค่ะ  แบบว่าทำแต่ละคนไม่เหมือนกันหรอกค่ะ  เพราะหมอดูให้เข้ากับหน้า  เราอยากได้แบบปลายเชิดๆไม่ชอบหยดน้ำ หมอยังไม่ทำให้เลย บอว่าเนื้อเราน้อย อันตราย เราทำจมูกมาไม่ค่อยมีคนทักนะคะ ถ้าไม่ใช่คนที่สังเกตจมูกอันก่อนของเรามาก่อน  แต่คนจะทักว่าไปทำตามา ไม่รู้ทำไม

คุณหมอจะดูรูปจมูกเดิม กับเนื้อจมูกว่าทำได้มากแค่ไหน ถึงจะไม่อันตราย  โพสต์ 2011-6-6 22:13
มีปานกลาง แล้วก้อตามใจหมอค่ะ  โพสต์ 2011-6-6 22:12
ตอนไปพบหมอครั้งแรกจะมีใบสอบถามว่าอยากได้โด่งขนาดไหน มีมาก น้อย  โพสต์ 2011-6-6 22:12
อืมหรอค่ะ แล้วถ้าเราบอกหมอขอโด่งๆ หมอจะตามใจเรามั้ยค่ะ  โพสต์ 2011-6-6 22:00
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1
รีบไปอ่านนะครับก่อนที่กระทู้จะโดนลบ
ดีทั้งคู่ ขึ้นอยู่กับคุณต้องการแบบไหน

หมอธีรวัฒ เน้นธรรมชาติ  ราคา 20000 แพงหน่อยจมูกจะออกมาธรรมชาติมากกก

หมอสุรพล คมโด่งหน่อย ราคา 6000-15000  มีให้เลือกซืลิโคลนหลายๆ แบบ

แก้ที่หมอธีรวัฒ แต่อันนี้ธรรมชาติเกินค่ะไม่โด่ง เดือนหน้าอาจต้องแก้  โพสต์ 2011-11-18 20:09
ไปทำทั้ง2ที่แล้วคะ่ หมอสุรพลโด่งสวย ทรงถูกใจ แต่เบี้ยว 3ปีต่อมาไปแก้ที  โพสต์ 2011-11-18 20:06
หมอธีระวัฒนคิวยาวมากค่ะ รอมาสามเดือนแล้ว อดใจไม่ไหว เลยไปทำกะหมอสุรพลแล้วค่ะ ได้สามสี่วันเอง
โดยส่วนตัวผมนะครับน้องๆหลายคนที่ทำงานก็ไปทำที่สุรพล แต่ผมกับไม่ชอบทรงจมูกของหมอสุรพล
ผมรู้สึกว่ามันดูแบบเป็นธรรมชาติจนเกนไปธรรมชาตจนไม่สวยปลายจมูกจะไม่เชิดยังไงลองหาหลายๆที่นะครับ
ผมก็อยู่ที่ขอนแก่นเหมือนกันยังอยากไปทำที่ กทม.เลย
หมอสุรพลค่ะ เพื่อนมิน ผญ ไปทำมาสวยค่ะ
สำหรับคนที่รูปจมูกสวยยุแล้ว แต่ต้องการโด่งขึ้นแนะนำหมอสุรพลค่ะ เพราะหมอจะไม่ค่อยแก้ไขรูปจมูกเลย มีแต่ทำให้โด่งขึ้นเฉยๆ แต่ถ้าต้องการแก้รูปจมูกด้วยก็ต้องหมอธีรวัฒน์ค่ะ จะทำสวยกว่า
น้องพูดถูกคะพี่ไปทำหมอธีรวัฒน์ตอนนี้อยากแก้มากเลย ธรรมชาติที่สูดในสามโลกเลยคะ ตัดปีกจมูกไม่เท่ากันรูปจมูกหมอไม่ทำเป็นหยดน้ำคะ ปลายจมูกทื่อๆ พี่กำลังจะไปแก้คะ ขอบอกว่าอย่าไปตัดปีกเด็ดขาด เป็นรอยตะเข็บ ถ้าไม่อยากทรมาณเหมือนพี่ เพื่อนยังบอกธรรมชาติจนเว่อร์ เหอะ ๆเศร้า ขอระบายหน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้