ดู: 2600|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยาก เอา ซิลิ โคน ออก คะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เสริมมาได้ ห้าเดือนแล้ว ไม่ได้มีปัญหาอะไร โด่งธรรมชาติสวยรับกับหน้า ทำน้อยมากนะคะ
ทุกคนบอกอย่างนั้น
แต่ตัวเราไม่สบายใจคะ

เนื่องจาก

1) ตาคมขึ้น หละดูดุขึ้น ทำให้ดูมีอายุขึ้น ตาถูกดึงเข้าหากัน
2) รู้วึกแข็งๆๆ บริเวณแก้ม เหมือนยิ้มเปลี่ยน แววตาในการยิ้มเปลี่ยนไป
3) บางคร้งถ่ายรูปแล้วเหนสันตั้งแต่หน้าผาก ทั้งๆๆ ที่บางทีไม่เหนสัน
4) เวลาอากาศร้อนหน้าจะบวมเป็นอวตาร
5) ไม่สบายใจเวลามองหน้าใหม่ กลับมาคิดถึงหน้าเก่า

อยากรู้ว่า ห้าเดือนนี่ถือว่านานไหม จากเดิมเราเปนคนแทบไม่มีดั้งเลยคะ
เสริมแบบธรรมชาติมีปลายหยดน้ามนิดเดียวออกมา หน้าดูเรียวรับกบัคางมากขึ้น
แต่รอยยิ้มกับตาที่เปลี่ยนไปของเราทำให้ไม่สบายใจคะ

บอกได้เลยว่าเราเป็นคนคิดมาก
ไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆๆ คนไหนเปนแบบเราบ้างคะ หรือใครเคยเอาออก แล้วหน้ากลับไปเป้นเหมือนเดิมมะคะ

เรากลัวว่าปลายจะบุ๋มหรือ จมูกเหี่ยวอ่ะคะ

ถ้าดูดีและไม่มีปัญหาอะไรไม่น่าเอาออกนะครับ
ถ้าอยากเอาออกก้อเอาออกได้คับ

ที่เอาออกดีดีมีเยอะแยะ ผมทราบหมอคมกริช ค่าเอาออก 3000

และก้ออยากให้เป็นอุทาหรณ์ ว่าการทำศัลยกรรม ไม่ได้สักแต่ว่าจะทำ หรือตามกระแส อยากให้ศึกษาข้อมูลให้ละเอียด จะได้ไม่ต้องมาเสียใจ เสียสุขภาพจิต แล้วหวนคิดถึงเรื่องอดีต

ไม่รู้เวลาที่เค้าแปลงเพศจากชายเป็นหญิงเนี่ย เกิดอยากกลับเป็นชายขึ้นมาจาทำยังไง 55+

แสดงความคิดเห็น

โชคดีนะคับ  โพสต์ 2011-6-2 17:50
ขอบคุณนะคะ ตอนนี้เข้าใจเลย เด่ววันเสาร์จะเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่ทำให้  โพสต์ 2011-6-2 17:38

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

มีรูปมั๊ยค่ะ
กำลังรู้สึกแบบนี้เลยค่ะ  แต่เราเพิ่งยี่สิบห้าวันนน

รอสัก สามสี่เดือนนะคะ แล้วจมูกจะอยู่ตัว ใจเยนๆก่อนน้า เราห้าเดือนแล้ว  โพสต์ 2011-6-5 00:25
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-5 12:38:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปปรึกษาคุณหมอมาแล้วนะคะ คุณหมอเอาออกใฟ้ฟรี แต่ขอให้เราเป็น case study เพราะทำออกมาแล้วสวยมาก แต่ไม่ชอบ อยากใหเคนที่ตะทำคิดดีๆๆ นะคะ

ขอไม่บอกชื่อคุณหมอแล้วกันน้า แต่คุณหมอรับผิดชอบเราดีมากค่า  โพสต์ 2011-6-6 11:13
ทำที่ไหนคะ หมอดีจัง  โพสต์ 2011-6-6 08:52

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-29 14:59:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีกสองอาทิตเอาออกแล้วมีใครเคยเอาออกบ้างคะ รบกวนแนะนำด้วยจ่ะ
อาการบวมนานเหมือนตอนทำไหมเอ่ย
ของเราบวมมากอยู่สามวัน แล้วก็ค่อยๆดีขึ้นแต่ดูกรวงๆ จมูกเชิดแต่ตอนนี้หนึ่งเดือนแล้วก็ดีขึ้นคะ

ไม่ทราบเอาออกเพราะอะไรเหรอคะ  โพสต์ 2011-7-2 20:34
ขอบคุนคะ  โพสต์ 2011-7-2 20:32
ไปเอาออกมายังอ่ะคับ

จะเอาออกวันอาทิตนี้คะ ไม่ทราบว่าคุณอาการเป็นยังไงบ้างคะ หลังจากเอาออ  โพสต์ 2011-7-6 12:22
ขอความร่วมมือ สมาชิก ทุกท่าน อย่าสนับสนุน คนขี้โกง

ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่  แอดมิน ปล่อยให้มี แต่ หน้าม้า หมอ
หน้าม้า ธุรกิจ ศัลยกรรม ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด

คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนแบบ นี้เลยครับ

แอดมิน และ เพื่อนๆ อยู่ที่นี่ กันหมดแล้วครับ  www.dodeden.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้