ดู: 1766|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูจมูกไม่เท่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
มีปัญหาอยากถามครับ พอดีผมทำจมูกมาเดือนกว่า ๆ แล้ว แต่รูจมูก ก็ไม่เท่ากัน อยากทราบว่านานไปรูจมูกของผมจะมีโอกาสเท่ากันไหมครับ

ไม่ทราบสิคับ เพราะของผมสองเดือนแล้ว มันก้อไม่เท่ากัน เหอๆ
ของผมก็ไม่เท่ากัน  เหมือนข้างซ้ายจะใหญ่กว่า 1 มล. :)
เราลองสังเกตุคนที่ไม่ได้ทำจมูก รูจมูกก็ไม่เท่ากันนะ ตอนแรกเราก็นอย ตอนนี้หายนอยละ ถ้ามันไม่น่าเกลียดก็คงไม่เป็นไรหรอก(ในความคิดเรานะ) สู้ๆๆ อย่าเพิ่งนอยนะคะ ^&^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-31 14:01:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่จิงมันก็ไม่เห็นครับ แต่เราชอบไปสังเกต ไงก็ขอบคุณนะครับ
ก่อนทำจมูกหมอเค้าไม่ให้ดูจมูกของตัวเองก่อนหรือว่าเท่ากันหรือไม่เท่ากัน  เพราะจมูกคนเราไม่เท่าทุกคน
ถ้ารูจมูกไม่เท่ากัน ทำเสริมแล้วก็เหมือนเดิมไม่เปลี่ยน  ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้