ดู: 10171|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไงดีค่ะ เป็นพังผืดที่จมูกอะค่ะT^T

[คัดลอกลิงก์]
เราเสริมจมูกมาจะครบ3เดือนแล้วค่ะ แต่ว่าข้างๆจมูกมันเหมือนมีเนื้อเยอะๆ ทำให้จมูกเราดูไม่เรียวอะค่ะ หรือว่าหมอเสริมมาไม่โด่งค่ะ และนานไหมกว่ามันจะรัดซิลิโคนเป็นสัน หรือเราต้องแก้ใหม่ หรือต้องฉีดยาลดค่ะ ช่วยเราหน่อยนะค่ะ
ทำที่ไหนมาค่ะเราก็เนื้อจมูกเย่อะตอนนี้จมูกใหญ่เชียว

กำลังจะไปแก้ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-30 12:07:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราทำที่สวยงามอะค่ะ ห่วยมาก ทำมาไม่ได้จะโด่งเลย แล้วทำให้จมูกเราโตอีก โอ้ย โมโหจริงๆค่ะ เราอยากจะไปแก้อะค่ะ
ดูยังไงอ่าคะ ว่าเป้นพังผืดหรือเปล่า
สวยงาม แต่ก่อนเคยเปนคลีนิคในฝันผมเรยนะคับ

ย้ำว่าแต่ก่อน

อิอิ
ตอบกระทู้ papa1434 ตั้งกระทู้

ใจเยนๆมันคงเกิดจากอาการบวมอยู่บางคน6เดือนถึงอยู่ตัวอีกอย่างพังพืดก้อไม่ได้อันตรายใดๆมันเกิดขึ้นต่อเมื่อร่างกายมีของแปกปลอกเข้าไปคนเสริมจมูกด้วยแท่งซิลิโคนเขามีกันทั้งนั้นศัยกรรมเราต้องให้เวลากับมันอย่าใจร้อนถ้ามันมีปัญหาจิงๆค่อยว่ากันอีกที่มันอยู่ที่ร่างกายของแต่ละคนด้วย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-30 13:34:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ ต้องรอไปก่อนใช่ไหมค่ะ เราจะรอจน6เดือน ถ้าไม่ดียังไงคงต้องไปแก้แล้วละค่ะ ว่าแต่ที่จะไปแก้ทำมานานหรือยังค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-30 13:48:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sunchai22 เมื่อ 2011-5-30 12:44
สวยงาม แต่ก่อนเคยเปนคลีนิคในฝันผมเรยนะคับ

ย้ำว่าแต ...

สวยงามแม่งโครตห่วยอะค่ะ นึกว่าดี เค้าทำลวกๆอะ ทำมาแบนๆ เราละเซ็ง เราเห็นคนที่ทำนะค่ะ แบนทุกคน เตือนเพื่อนๆอยากได้เด้งๆ อย่าไปทำ หมอก็ห่วย ปัดความรับผิดชอบ

แสดงความคิดเห็น

คับ เข้าใจความรู้สึกคุณ เพราะผมก้อรู้สึกกะคลีนิคนึงมาก่อน  โพสต์ 2011-5-30 14:06
ตอบกระทู้ papa1434 ตั้งกระทู้

เราคนละเคสกับตัวเองเราจมูกเคยฉีดซิลิโคนเหลวไปเจอหมอห่วยแตกเหมือนกันปัดความรับผิดชอบทำเนื้อเราหายไปแถบนึงทำ3ครั้งภายในหกเดือนเลยครั้งที่3ทำกับหมอสำรวยดูแลดีมากแล้วก่อนที่ตัดสินใจจะทำกับแกก้อไปมาหลายที่เลยรู้ไรพอสมควรก้ออยากจะเตือนว่าอย่าใจร้อนไม่งั้นเจ็บตัวเจ็บใจอีกต่างหากเหมือนเราตอนนี้ดราม่าก่อนนอนทุกคืนเรื่องพังพืดไม่ต้องคิดมากมันไม่อันตรายหรอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้