ดู: 1649|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เนื้อจมูกเยอะ คือยังไง?

[คัดลอกลิงก์]
มีวิธีดูมั้ย    .. มันคือเอามือหยิบออกมาได้เยอะใช่มั้ย?

ถ้าเราดึงทุกวันๆ จนถึงวันเสริม  คิดว่าเนื้อจมูกจะเยอะขึ้นมั้ย?
เนื้อจมูกแยะคืออะไร เหรอครับ

เนื้อจมูกก็แถวบนดั้งแหล่ะครับ แล่ะตรงปลายจมูกด้วย หากมีแยะก็ทำโด่งได้ซำบายน่ะครับ

หากดึงทุกวันแล่ะมีมากขึ้นใหม อันนี้ไม่แน่ใจ รอท่านผู้รู้มาตอบดีกว่าครับ

เนื้อ กว่าจะยืดตัว ใช้เวลาเป็นปีค่ะ ต่อให้ดึงทุกวันมันก้ออาจจะเพิ่มได้แค่นิดเดียว ย้ำค่ะ นิ๊ดดดดดดดนึง
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-4 15:11:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้า .. งั้นเลิกดึงแล้ว เจ็บ ฮ่าๆ
นุ่น ดึง มา 3 ปี อ่ะค่ะ โห ดั้งอ่ะมี เพียบ ค่ะ แต่
ปลายไม่แหลมอ่ะ  ....แงแง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้