ดู: 2464|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] สอบถามข้อแตกต่างระหว่าง Lipo, Vaser, Cool Lipo

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามหน่อยนะครับ พอดีเคยอ้วนประมาณ 100 กก.แล้วตอนนี้ลดนำ้หนักมาเหลือ 75กก. โดยการเข้าฟิตเนสและควบคุมอาหาร แต่มันยังคงมีห่วงบริเวณรอบพุงอยู่เลย ทำให้เวลาใส่เสื้อพอดีตัว หรือเวลานั่งจะเป็นเป็นชั้นๆ เลยมีความสนใจจะไปดูดเอาไขมันพวกนี้ออกไป เพราะเข้าใจว่ามันคงไม่สามารถเอาออกไปด้วยการออกกำลังกายได้อีกแล้ว แต่ยังไม่แน่ใจว่าควรจะทำแบบใหนดี เห็นมีที่เค้าทำๆกันมี 3 แบบคือ Lipo, Vaser, Cool Lipo

ไม่ทราบว่าแต่ละอย่างต่างกันตรงใหน แล้วราคาต่อจุดอยู่ประมาณเท่าไหร่ พอดีวันนี้ไปถามคลีนิกที่นึงมา เค้าแนะนำให้ทำ Cool Lipo แล้วเค้าคิดจุดละ 35,000 บาท ต้องทำทั้งหมด 4 จุด คือด้านข้าง 2 ข้าง และด้านหน้าอีก 2 จุด สิริรวม 140,000 บาท ซึ่งค่อนข้างแพง แต่เค้าบอกว่าจะเอาไขมันออกมาได้ประมาณ 3กก. ซึ่งน่าสนใจมาก แต่ไม่รู้ว่าราคาทั่วไปอยู่ประมาณเท่าไหร่ หรือว่าจริงๆทำ Lipo หรือ Vaser ก็ได้ เพราะเข้าใจว่าราคาน่าจะถูกกว่า

ขอความเห็นเพื่อนๆก่อนนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ผมไปทำมา ทำไมมันไม่ลดไม่รู้อ่ะคับ
คนอื่นเค้าลดกันนะ
เซ็งมาก เสียเงินเยอะ แต่ไม่ลด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้