ดู: 2521|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เอาจมูกออก และตัดปีกครั้งที่สองโดยหมอชาตรี สยามคลินิค ถูกใจมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนที่เพื่อนๆจะทำจมูก ต้องศึกษาหาข้อมูลดีดีนะค่ะ เราทั้งดูทั้งถามเพื่อนก็ยังพลาดเลยค่ะ เลยเอาออกดีกว่าเดิมพอมีดั้งอยู่บ้าง  ศึกษาเรื่องคนตัดปีกจูกมาเยอะหลายหมอจากเวบนี้ เท่าที่ดูนค่ะถ้าตัดปีกแบบที่หุบเข้ามา ตัดปีกแค่ฐาน ถ้าไม่เสริมด้วยจะไม่เหนการเปลี่ยนแปลงเท่ากับการตัดด้านข้าง ครั้งแรกเราเสริมและตัดปีกก็ดูเล็กลงมาก แต่พอเอาเล็กลงนิดเดวคะ หมอที่ตัดด้านข้างไม่รู้ว่ามีเยอะรึเปล่า แต่เราไปตกลงที่จะไปที่สยามคลินิค เพราะเคยดูรีวิวเพื่อนๆที่ตัดมาดูเรียวลงค่ะ แต่ต้องยอมรับว่าจะมีแผลด้านนอกของปีกจมูก คุนหมอเย็บแผลสวยมากกกกกเราแค่รอรักษารอยแผลเท่านั้น คนอื่นตัดมาสวยๆๆกันดูเรียวขึ้น นั้นแหละที่ทำให้เลือกหมอท่านนี้ด้วย อีกอย่างราคาไม่แพงคิวไม่นาน โทรวันนี้ไปพรุ่งนี้เลยค่ะ ไปถึงมีคนมานั่งรอเต็มเลย มีกะเทยคนนึงลงมาทำจมูกสวยมากกกกกกกเรียวโด่งค่ะ ถ้าเพื่อนๆที่เคยเหนรีวิวทำจมูกของหมอชาตรีคงทราบดีว่าทำสวยแค่ไหนสวยแบบว่ากะเทยกับเกยไปทำกันเยอะมากกกกอ่ะ ผู้หญิงกับผู้ชายก็เยอะค่ะ
ผมนี่แหละ หนึ่งในศิษย์สยามคลีนิคคัพ ได้ เดือนนุงกับ 20กว่าวันละคัพ
อยากดูรูปอ่ะค่ะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้