ดู: 3943|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] ไปผ่าตัดลดโหนกแก้มมาแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
เราทำที่โรงพยาบาลยันฮี ราคา 68000 ลด 5% ตอนนี้เข้าวันที่ 5 แล้ว รู้สึกดีขึ้น ไม่มึนหัวไม่ปวดเท่าไรแล้ว แต่ยังกินอะไรไม่ค่อยได้ หน้ายัง
บวมอยู่มากเหมือนกันแต่ก็ลดลงจากวันแรกเยอะ เพือนๆ คนไหนที่คิดจะลดโหนกแก้มก็ไปทำเลยนะคะ อยากให้สวยกันทุกคน เราทำกับคุณหมอสุทัศน์  หมอเก่งมาก พูดจาดีมากๆ ไม่ผิดหวังจริงๆ ใครอยากทราบข้อมูลอะไรเพิ่มเติมก็สอบถามได้นะ เราว่างจะเข้ามาตอบให้จ้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แพงมากกกกกกคับ

ขอให้สวยสมใจนะคับ
หายเร็วๆนะคะ เอารู่มารีวิวให้ดูบ้างนะคะ อยากทำเหมือนกันค่า
อยากเห็นรีวิวรูปมากกว่า
เคยเมลถามป้าวุ้นเส้น เค้าบอกว่า นอนพัก 4 วันก็กลับไปทำงานปรกติได้แล้วนี่ีครับ แต่นี่วันที่ 5 ยังบวมอยู่เลย แล้วจะออกไปพบหน้าผู้คนได้เหรอครับ

คือผมเองเป็นคนหนึ่งที่คิดว่าชาตินี้คงต้องไปทำแน่ๆ ไม่วันใดก็วันหนึ่ง  แต่ติดปัญหาตรงที่ไม่สามารถลางานได้เป็นเวลานานๆ เต็มที่คงลาได้แค่ 6 วัน ไม่ทราบว่าผมสามารถพักฟื้นทันแล้วกลับไปทำงานปรกติได้หรือปล่าวครับ
ลดลงไปเยอะมั้ยคะ เท่ากับที่หมอเกาหลีทำรึเปล่า

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้ยังไม่รู้นะ ยังบวมอยู่เลยค่ะ  โพสต์ 2011-6-2 10:40
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-2 10:39:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pafonghun ตั้งกระทู้

4 วันสามารถทำงานเบาๆ ได้ค่ะ แบบนั้นทำบัญชีที่โต๊ะเฉยๆ นะ แต่ถ้าต้องเดินไปเดินมาทั้งวันไม่น่าจะไหวนะคะ ถ้าสัก 1 อาทิตย์พอไหว แต่ความบวมจะยังอยู่ไปอีก เราทำตั้งแต่วันที่ 22 พฤศภาคม ตอนนี้ก็ 12 วันแล้ว ยังบวมอยู่จ๊ะ แต่ก็พอจะเจอหน้าคนได้อยู่ แต่ทุกคนก็ทักว่าไปทำอะไรมา ถ้าให้แนะนำ เราว่าสัก 2 อาทิตย์น่าจะโอเคสุด ทำที่ยันฮีกับหมอสุทัศน์นะคะ คุณหมอเก่งมาก เพราะเราคิดว่าถ้าทำกับหมอที่ชำนาญ
หน้าเราอาจจะบวมน้อยกว่าทำกับหมอที่ไม่เก่งถูกป่ะ   อย่างไงก็หล่อสมใจนะคะ มีอะไรสงสัยก็สอบถามได้นะคะ
ทำแล้วขึ้นเครื่องบินได้มั้ยค่ะ เวลาเราขึ้นเครื่องจะผ่านจุดสแกน จะเห็นเครื่องมือที่หน้าเรารึเปล่า
รอชมเหมือนกันคร้าาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้