ดู: 1908|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าตอนนี้สอบอยู่คะ  พอสอบเสร็จประมานวันที่ 16 จะทำจมูกคะ แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะทำที่ไหนดี  พี่สาวโบว์ไปทำกะคุณหมอคมกริชมาคะ  ทำมาได้ 3-4 เดือนแล้ว แต่จากใจอยากได้โด่งกว่าแบบพี่คะ แต่ให้เล็กและเรียวๆ  เห็นรูปจากพี่ๆที่ทำกะหมดเฉลิมก็ชอบคะ ติดตรงที่ แอบคุณพ่อไปทำ มีเวลาที่สามารถทำได้ในช่วง ม. ปิด 10 วัน คือ หลังวันที่ 16อะคะ กลัวมากว่าคิวคุณหมอจะไม่ได้ เพราะเข้าไปอ่านประสบการณ์ของพี่มนเรื่องไบโอ  บอกว่าคุณหมอคิวเต็มถึงปีหน้า  เสียใจมากคะทำยังไงดีคะ หรือลองไปก่อนดี ถ้าทำต้องทำตอนนี้จริงๆ จะจังหวะหนีพ่อ+หยุดเรียนพอดี หรือต้องไปนัดคุณหมอก่อนอะคะ  เศร้าอะ อยากสวยก่อนเรียนจบคะ

เอารูปจมูกแบนๆมาให้ดูคะ จะโด่งได้มั้ยคะ โดยที่ตาไม่ตี่ไปมากกว่านี้ >O<

18102008(003).jpg (40.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

18102008(004).jpg (47.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

อุยยน่ารักมากมายอ่ะครับ

ลองวิธีที่ต๊าทำซิครับ
ไงก็ลองดูนะครับ อาจได้คิวมาก็ได้นะ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 20:10:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่พี่เขาบอกว่าโทรไปหาพี่แดง คือ เบอร์ 026411862 อะเปล่าคะ
อืมมมมม ลองดู ไม่คอนเฟิม ว่าจะได้ 100เปอเซ็น แต่ก้อมีโอกาสนะ
ทำแล้วจะสวยมาก

เพราะรูปหน้า ปากก็สวย

รับรองค่ะเสริมจมูกหน่อย  สวยสุดๆๆค่ะ
เป็นคนจมูกสวยอยู่แล้ว..เสริมดั้งนิดนึ่ง..รับรอง..นางงามเรียกพี่..อิอิ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 18:23:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆมากคะ

ลองโทรไปแล้วคะ พี่แดงรับบอกให้นู๋รอเดือน มกราคม อะคะ

เลยโทรไปหา หมอกมล ทาวน์ อิน ทาวน์ อะคะ

ไปๆมาๆ ยังไม่ได้ไปปรึกษาคุณหมอเยย นัดผ่าไปเรียบร้อยละคะ

ลืมตัวกลัวปิดเทอมและอดทำ  >O<

นัดไว้วันที่ 19 เดือนนี้คะ  ถ้าทำมาแล้วจาถ่ายรูปเก็บมาให้ดูนะคะ
หมอกมลก็ทำสวยค่ะ อยากเห็นจังเลยๆ
ปลายสวย..ยกให้โด่งพอเห็นเป็นสันก็สวยสุดๆแล้วอ่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-6 14:54:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลังเลอีกแล้วคะ ยิ่งนับวันยิ่งตื่นเต้นคะ  เปลี่ยนหมอและนะคะ

พอดีว่าคุณแม่บอกว่าให้ทำหมอเดียวกะพี่สาว  คุณแม่บอกอยากให้ทำแบบธรรมชาติ อย่าให้โด่งมาก

เลยโทรไปยกเลิกกะหมอกมล ทาวน์ อิน ทาวน์  แล้วโทรนัดหมอคมกริช วันที่ 17 นี้ แทนอะคะ

ตื่นเต้นมากๆ เพราะกลัวไม่โด่ง เห็นหลายคนบอกหมอคมทำไม่โด่ง บ้างคนก็เหมือนไม่ได้ทำ จริงหรอคะ

หรือตอนไปทำต้องเน้นคุณหมอมากๆว่าจะเอาโด่งๆดีคะ

เอารูปแบบจมูกที่ชอบมาให้ดูด้วยคะ

อยากให้พี่ๆดูให้หน่อยว่าจะเข้ากะหน้ามั้ย และนู๋เป็นคนเนื้อจมูกน้อยคะ  จะได้โด่งตามแบบมั้ยอะคะ

พรุ่งนี้สอบไม่ได้อ่านหนังสือเยย มั่วแต่ตื่นเต้น
เป็นกำลังใจให้นะครับ
ทำออกมาต้องสวยแน่ๆ เลยค่ะ
คุณหมอคมกริชจะเน้นแบบธรรมชาติ

แต่หลายคนบอกว่า นานๆไป จะดูโด่งขึ้นครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้