ดู: 24322|ตอบกลับ: 97
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก & ปาก By V-Plast บางแสนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ครั้งแรกในชีวิตของการทำศัลกรรมได้เกิดขึ้นกับตัวเองแล้วค่ะ จากที่เคยกลัวต่างๆนาๆ พอมาถึงวันนี้ มันไม่ได้น่ากลัวเลยแม้แต่น้อยเลยค่ะ
สำหรับใครที่คิดจะทำศัลกรรม...เราขอแนะนำให้ทำเลย ไม่ต้องกลัวอะไรทั้งนั้น  ช่วงแรกๆยอมรับว่านอยมากๆ เนื่องจากเพื่อนร่วมงานทักเราในแง่ลบตลอด..แต่เวลาผ่านไปซักพักมันช่วย พิสูจน์ว่าเราดีใจที่ได้ทำค่ะ

ปอยทำจมูกกับปาก ที่ V-Plast ค่ะ พร้อมกันวันเดียวเลย..บอกตามตรงว่าเป็นคนขี้กลัวมาก แต่ ณ. เวลานั้นไม่รู้ว่าอะไรดลใจให้ตัดสินใจทำพร้อมกัน อุอุ แอบขำตัวเองเหมือนกันนะ ขั้นตอนการผ่าตัดก็เหมือนเพื่อนๆหลายคนเล่าอ่ะค่ะ (ถ้าใครอยากทราบรายละเอียดก็ส่งข้อความมาละกันนะค่ะ เด๋วจะตอบกลับทางเมลค่ะ ) เอาเป็นว่าไม่ต้องอ่านให้ยืดยาว มาดูพัฒนาการตั้งแต่ก่อนจัดฟัน ถึงตอนนี้เลยดีกว่านะค่ะ แต่ว่ายังไม่หยุดพัฒนาการด้านความงามแค่นี้นะค่ะ ยังไงจะมีมาให้ชมเรื่อยๆ จ้าาาา

- มาดูรูป Before & After ก่อนเลยจ้า

รูป Before เป็นรูปตอนปี 1 ที่ไม่เคยทำอะไรกับชีวิตเลยค่ะ
รูป After เป็นรูปหลังจากจัดฟัน ทำปาก ทำจมูกจ้า (ฟัน 5 ปี , จมูก& ปาก จะ 2 เดือนแล้ว)

แสดงความคิดเห็น

คนคนเดียวกันป่าวเนี่ยสวยขึ้นเยอะมากเลยค่ะจัดฟันที่ไหนค่ะอยากจัดมั่  โพสต์ 2012-1-30 21:15
เหมือนตาจะโตขึ้นนะคะ สวยค่ะรูปที่สองน่ารักด้วยค่า  โพสต์ 2011-6-1 02:18

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ว้าว แวะมาดูคนแรกเลยจร้า มีรูปอีกมั๊ยค่ะ อยากดูอีก
เหมือนผอมลงด้วยเปล่าค่ะ หน้าเปลียนมากมาย
ดูดี มากเลยคะหน้าเปลี่ยน ยังกะคนละคน อาจจะเป็นเพราะผอม ลง ด้วย ชอบฝีมือ คุณหมอ วีระพันธุ์ บางแสนอยู่แล้วคะ โดยเฉพาะปาก
ดูดี มากเลยคะหน้าเปลี่ยน ยังกะคนละคน อาจจะเป็นเพราะผอม ลง ด้วย ชอบฝีมือ คุณหมอ วีระพันธุ์ บางแสนอยู่แล้วคะ โดยเฉพาะปาก
ทำจมูกรบกวนถามคุณปอยเลือกสิริโคนอะไรแบบไหนราคาเท่าไหร่ค่ะ  สนใจที่จะทำกับ  v-plast   เหมือนคุณปอยอ่ะค่ะสวยมาก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 17:21:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ sirikorn_dear ตั้งกระทู้

ปอยเลือกราคา 15000 บาทค่ะ
แต่เพื่อนที่ไปทำพร้อมกันเลือก 12000
ถ้าดูก็ไม่แตกต่างเท่าไหร่น๊าาาาาา
ลองถามคุณหมออีกทีค่ะว่าเราเหมาะกับแบบไหน

แต่ขอบอกว่าจมูกปลายนิ่มมากอ่ะ  บางคนยังดูไม่ออกเลยว่าไปทำมา
เทรนด์เกาหลีหมอ วีนี่คุ้มจริงๆ  
แนะนำตาจะครบเซทเลยมั้ง  เอาแบบdolly eye, love band อะใรประมาณนี้แหละ  ดีใจด้วยนะจ้ะ
สวย เซ็กซี่ดี แบบเปลี่ยนมาก อัพรูปเรื่อยๆนะจ้ะ
สวยมาก ๆ ค่ะน่ารักขึ้น   อยากทราบรายละเอียดเรื่องทำปากอ่ะค่ะ  ทั้งเรื่องค่าใช้จ่าย
เรื่องการรักษา การดูแลตัวเอง รบกวนส่งเมลย์ให้ทีน่ะค่ะ Iewja44@hotmail.com
ขอบคุณค่า  
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 14:29:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะ
ที่เข้ามาเยี่ยมชม
วางแผนไว้ว่าปลายปีนี้จะไปทำตาค่ะ...ยังไงจะมาอัพรูปให้ชมนะค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 17:15:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จัดไปค่ะรูปก่อนทำ 2 รูปนี้ เป็นรูปเมื่อ 6 ปีที่ผ่านมา ยังไม่ได้จัดฟันค่ะ

15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 17:17:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษด้วยนะค่ะ ที่รูปมันใหญ่ ทุเรศ ได้ขนาดนี้ ดูให้เต็มตาเลยค่ะ

จะได้เป็นกำลังใจสำหรับคนที่อยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง

คนเราทุกคนเลือกเกิดมาสวยตั้งแต่ลืมตาดูโลกไม่ได้

แต่เราสามารถเปลี่ยนแปลงตัวเราเองได้.......สู้ๆเพื่อความสวยค่ะทุกคน
สวยค่ะ สวยมาก ^^'
ติดตามชมอยู่นะคะมาอัพรูปพัฒนาการเร็วๆน้าคะ  >< เห็นแล้วอยากเสริมจมูกเดี๋ยวนี้เลย  
ขอข้อมูลทำปากบางหน่อยคับ ราคาเท่าไรแล้วกี่วันยุบอ่ะคับ
สวยมากเลยค่ะ เปลี่ยนไปอย่างไม่น่าเชื่อ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-30 08:52:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ gayray69 ตั้งกระทู้

ทำปากบนอย่างเดียวค่ะ 8 พันบาท
คุณหมอเค้าจะเน้นทำปากให้เป็นรูปนะค่ะ แต่ไม่เน้นบางจนเกินไป
เพราะหมอบอกว่าถ้าปากบางมากๆ มันมีผลตอนเราอายุมากขึ้นค่ะ
ว้าว ความรู้ใหม่นะเนี้ย
สวยมากกกกกกกกกกกกกกค่ะ เหมือนคนละคนเลย
ถามน่อยค่ะถ้าแบบว่าเคยฉีดจมูกมาแล้ว คุณหมอรับเสริมจมูกมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น

NJJ
สวยคะสวย  โพสต์ 2011-5-31 13:27
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้