ดู: 15141|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกอุดร~*^^

[คัดลอกลิงก์]
      ทำ กะ หมอ คนไหน ดีคะ คิดหนัก นะนี่ นอนไม่หลับมาหลายคืน แย้ว วว แง แง ~+*  T  T

ช่วย แชร์ประสบการณ์ที่ค่ะ ..ขอบคุณมากค่ะ~^^

แสดงความคิดเห็น

เบอนี้คะตอบคำถามได้ และหวังดีกับคนอยากสวย 0874948265  โพสต์ 2011-6-17 13:16
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 12:15:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  ตอบทีค่ะ อยากทำมากมาย อยากสวยมั่งจาง อะงิ *-*
เหงเค้าบอกการว่า ไม่ หมอธรรมนูญ ก็หมอ มงคลน่ะคับ ประมานนั้น แต่ก็แล้วแต่โครงน่าของแต่ละคนอีกละคับ แฮะๆ
พี่เรา ไปทำกะคุณหมอ ธรรมนูญค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 17:20:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอ ธรรมนูญ อยู่แถวไหนหรอคะ? แร้ว หมอมงคล กะ หมอ กิตติศักดิ์ หมอไหนสวยงิ? หมอ กิติศักดิ์ ทำสวยไหมคะ ?
เหนเพื่อนเราที่ทำนะ ทำตรงแถวตลาดบ้านห้วยหรอ ?? เนี่ยแหละ  ประมาณรี้ แต่ก็สวยดีนะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 18:11:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อื้ม ม จ้ะ! ว่าจะไปคุย กะ หมอ กิติศกดิ์ เสาร์ นี้  ราคาไม่เกี่ยงนะ แต่อยากได้สวยๆ อะงิ

หมอปาริชาติอีกท่านนึ่ง

ทำจมุกกับหมอปาริชาติเหรอคะ  โพสต์ 2011-11-24 12:26
เราทำกับหมอ มงคล  รอบสองทำกับหมอปาริชาติ  เเต่ว่าจะไปทำรอบสามที่หมอเฉลิม

หมอปาริชาติทำไม่สวยเหรอคะ  โพสต์ 2011-11-24 12:27
ตกลงได้ทำยังจ๊ะ เนี่ย รอดูความสวยอยู่นะ
รอดูเหมือนกัน
หมอปาริชาติ ทำสวยมากค่ร่ะ
เป็นคนอุดรหรอค่ะ?
หมอปาริชาติคะ เป๊ะสุด ณ ตอนนี้
ใครทำจมูกกับหมอปาริชาติ เข้ามาให้้้ข้อมูลเพิ่มหน่อยค่ะ สนใจมากๆ ค่ะ
แล้วแต่อยากได้ทรงเลยครับ
ทรงดารา คือ โด่ง ปลายแหลม เรียวยาว ก็ หมอ ทวี ซิลิ 4000 5000 6000 8000
ทรงสามัญชนทั่วไป ก็หมอ ปาริชาติ ธรรมนูญ กิตติศักดิ์ 12000
หมอปาริชาติทำสวยหรือเปล่าคะ  มีเพื่อนไปทำ บอกว่าหมอทำแกนใหญ่มาก จนต้องถอดออกตั้งแต่เดือนแรก  อืม แต่ก็อาจจะเพราะรูปจมูกเดิมเป็นสาเหตุหรือเปล่าไม่รู้   มีนัดกับหมอปาริชาติพุธนี้  กัวออกมาไม่ธรรมชาติอ่ะ
หมอมงคลค่ะ มีคนมาแก้ที่นี่ก็เยอะ ทำมาแล้วไม่เบี้ยวเลยค่ะ หมอแนะนำดีมาก ภรรยาคุณหมอเชียร์เราให้ทำตาดีกว่าแต่ว่าเราตั้งใจจะทำจมูกแล้วเลยทำแค่จมูกจร้าา
หมอมงคล ทำไม่มีปลายจมูกธรรมชาติมากเกินไปไม่สวยคับ (ไปทำมาแล้ว)
หมอทวี ทำเสร็จแล้วคม ยาว ปลายจมูกสวย แต่หายยาก รูจมูกไม่เท่ากัน แฟนผมทำมาปีนึงละ ยังไม่หายบวม ต้องไปฉีดเรื่อยๆ เดียวบวมเดียวยุบ แต่หมอก็ฉีดยาให้ตลอด
หมอกิตติ บ้านห้วย เคยเห็นเพื่อนทำมา มันดูต่ำๆไม่ค่อยโด่งไม่คมเท่าไหร่
หมอธรรมนูญ ไม่แน่จัยครับเพราะเห้นผลงานออกมาแต่ละคนไม่เหมือนกัน ส่่วนมากเห็นมีสันแต่ไม่ค่อยมีปลายเท่าไหร่

สรุป ตอนนี้ผมกับแฟนจะไปแก้ที่หมอปาริชาติคับ กำลังเก็บตัง
ลงทุนไปทำที่กทม.ดีกว่าค่ะ  ไม่ได้ไม่ผิดหวัง  แล้วต้องหาที่แก้ทีหลัง  แต่ก้อแล้วแต่ชอบเนอะ  แต่ถ้าชอบหยดน้ำ  หมอที่อุดรยังไม่เห็นใครทำปลายหยดน้ำสวยค่ะ  
เห็นด้วยกับคุณ nongamp ค่ะ
ตอนนี้แฟนกำลังไปถอดที่หมอทวีอยู่คับ จมูกจะทะลุคุณหมอทวีแนะนำก่อนถอดว่า ถ้าไม่อยากให้ทะลุต้องตัดเอาเนื้อที่หูมาแปะ เลยตัดสินจัยถอดเลยคับ
ตอนนี้เห็นยันฮีมีโครงการ 5000 บาท เลือกหมอ นัดวันได้หนิคับ แต่ ราคานี้จะดีไหม กำลังค้นข้อมูลอยู่เหมือนกัน แต่น่าเสียดายเมื่อเช้าโทรไป ราคานี้ไม่รับแก้ ถ้าแก้ที่ยันฮีต้อง 15000
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-27 10:15:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mr.pond เมื่อ 2011-12-12 14:45
ตอนนี้เห็นยันฮีมีโครงการ 5000 บาท เลือกหมอ นัดวันได้หน ...

หมดเขตเมื่อไหร่คะพี่ ที่ยันฮี หมอชื่ออะไรคะที่ทำสวย *-*
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-27 10:16:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nongamp เมื่อ 2011-12-12 05:21
ลงทุนไปทำที่กทม.ดีกว่าค่ะ  ไม่ได้ไม่ผิดหวัง  แล้วต้อ ...

ขอบคุนมากค่ะ จะลองค้นข้อมูลที่กทม.ดู *-*
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้