ดู: 4953|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยดูหน่อยค่ะ..ว่าอั้มทำอะไรมาบ้าง..?

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด orachon เมื่อ 2009-10-2 17:11

เราเป็นคนชอบอั้มมากๆ..ยิ่งพอเค้าไปทำศัลยกรรมมา..ยิ่งชอบมากๆเลย..

เพราะเค้าทำแล้วเค้าสวย..ขึ้นเป็นร้อยเท่าเลย..

เราก็เลยเอารูปมาให้ทุกคนชาวดั่งโด่งดู..

กรูรูทั้งหลายช่วยดูหน่อยว่า..อั้มเค้าทำศัลยกรรมอะไรมาบ้าง..

อั้มๆ.jpg (229.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

d.jpg (25.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ที่เห็นๆ จมูกเล็กลงมากๆเลยอ่ะค่ะ
5ถ้าเค้าทำ  น่าจะแค่ปากกับจมูก
หน้าอกใหญ่ขึ้นนะ  ปากบางลงป่ะ
เท่าที่ดู ปาก จมูก นมอ่าคระ  ที่เหลือไม่รุอ่ะ
เราก้อว่า
ืำทำปากบาง
เสริมจมูกและก้อตัดปีกให้เล็กลง
ทำนม....ให้โต๊โต
น่าจาทำ.จมูก.ปาก.นม.ตา.เลยแระ.
ถ้าทำมาแล้ว สวย งี้ .. ก็ น่าชื่นชม ครับผม .. หุหุ
น่าจะคางด้วยนะคะ อั้มเคยถ่ายแบบลงในนิตยสารกุลสตรี(หรือเล่มไหนซักเล่มนี่แหละ อารมณ์แนวๆคุณแม่คุณป้าอ่านกัน) หน้าอั้มไม่ได้เรียวขนาดนี้  ส่วนจมูกนี่ ฟันธง
ที่ชัดๆก้อจมูกนะคะ
แต่หน้าอกนี่ไม่ต้องทำใช้กินยากับครีมนวดได้นะ บางทีอ่ะ
นั้นรูปก่อนทำของ อั้มหรอ จ๊ะ แม่เจ้า
แน่ๆ เราว่าทำปาก  ตัดปีก เสริม
เคยได้ยินมาว่าทำที่เดียวกะนุ่นอ่ะ
ไม่รุ้จริงป่าว...
ทำแล้วสวย

ก้อสมควรทำ
จมูกเหลาแล้วเสริม ตัดปีก  
ทำปากบาง
เหลาคางให้เรียว

จริงๆ หน้าเดิมๆเค้าก็น่ารักตั้งแต่เด็กแล้วครับ เคยเห็นตั้งแต่สมัยอยู่แปดริ้วแล้ว
จมูกอ่าเล็กลงโด่งขึ้นด้วย แก้มได้รูปมากขึ้นอ่า ปากบางลง ตาโตขึ้นสวยขึ้น โนม *O*......
ผมว่าคางเค้าอาจไม่ได้ทำหรอก อาจแค่ ผอมลง หน้าเลยเห็นเค้าโครงชัดเจนขึ้น

ส่วนจมูก ปาก นม อันนี้แน่นอน
เป็นผลจากอั้มโตเป็นสาว เลยสวยขึ้นเรื่อยๆ ผมว่า น่าจะทำแค่จมูก กับ นม
อั้มทำที่ไหนอ่ะครับ
อันนี้ตอบยากน่ะครับ เพราะว่าอั้ม ทำหลายครั้งอยุ่ เห็นเพื่อนผมเล่าไห้ฟังว่า

พี่อั้มต้อง เหมือนจะโมดิฟายด์ ตัวเองอยุ่ตลอดเวลาา

แต่ อึ้งครับบ วันนั้นเจอตัวจริงที่เซนทรัลเวิล์ด ถ่าย ละครอยุ่แบบ สวยมากก สุดยอดเหมือน คนไม่ได้ทำอะไรมาเลยครับบ
อันนี้ยอมรับไนความสวย ยังไงก้ ชอบพี่อั้มครับ คริๆ

^ ^
จมูกแน่นอนเรย

น่าอกกะปากไม่แน่จายย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้