ดู: 2021|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] ดาราเกาหลีเขาไม่กลัวจมูกเบี้ยวหรอคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ ดูรายการมาอ่าค่ะ มีเกมส์ ให้เอาหน้าดันพลาสติกใสๆให้ขาด ที่เวลาทำแล้วหน้าตาจะน่าเกลียดๆอ่าค่ะ

แอบสงสัยว่า ทำจมูกมาแล้ว สามารถทำอะไรแรงๆกับจมูกได้ขนาดนั้นหรอคะ เขาไม่กลัวเบี้ยวหรืองอบ้างหรอ

เท่าที่ดู ก็พอมองออกค่ะว่าเหมือนทุกคนจะทำจมูกมาหมด แต่ก็เล่นเกมนี้กันทุกคน แบบจริงจังไม่กลัวไรเลยง่ะ

ตอนนี้อยากเสริมจมูกอยู่เมหือนกันค่ะ ถ้ามันทนได้ขนาดนี้ ไม่ต้องกังวลเรื่องกระแทกหรือเบี้ยวก็น่าสนใจ ^^

อีกอย่างที่เห็นบ่อยๆคือ ทำจมูกหมู ค่ ะเสริมมาแล้วมันทำได้หรอคะ   (-oo-)"  

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค๊า
แอบคิดเหมือนกัน เกาหลีเวลาเล่นเกมฮาๆอะไรก้อตาม เล่นแรงมาก แต่ฮาสุดๆ
ไม่กลัวเบี้ยวกันบ้างหรือ
คนที่เล่น เค้าอาจจะไม่ได้ทำก็ได้ อะ :)
เคยเห็น หม่ำ เท่ง โหน่ง เล่นเกมนี้เหมือนกัน ไม่กลัวอะไรเลย อัดหน้าเข้าไปสุดชีวิต

เค้าไม่กลัวอะไรเลย โดยเฉพาะ พี่หม่ำ 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้