ดู: 2462|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำมาแล้วมันเบี้ยวอ่า

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำมา5000 เพื่อนทำออกมาสวยนะ รูปนี้ได้ประมาน2อาทิต
นี่ก็ผ่านมา3เดือนละ มันเบี้ยวแบบนี้อ่ะ เบี้ยวๆ แก้ที่ไหนดีอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ ทำมา 3 เดือนแล้ว เข้าใจว่าคงดัดยากแล้วน่ะค่ะ  โพสต์ 2011-5-25 09:15
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 22:11:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำทำไมลงได้1รุป นี่มันรุปล่าสุดนะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 22:36:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มิราเคิล ราม65อ่าคะ
พยายามดััดคืน ไม่ได้เหรอ ตัวเองสวยดีอะ
จมูกเก่า สวย และทำทำไมหว่า
เบี้ยว นะค่ะ แต่สองอาทิตย์ ทนเจ๊บนิดนึง ดัดได้ ค่ะ
จมูกเบี้ยวยังสวยเลย โดยเฉพาะโนตมๆ สุดยอดเลยจ้า  

"ใจบ่าดีไข้กินปูรี่กับเมี้ยง ใจบ่าเสี้ยงอยากกินเมี้ยงกับปูรี่"
ไว้ประมาณ สองเดือนอ่ะคะ เค้ามีประกันมั้ย ถ้ามีประกันก็ไปแก้ได้นะคะ อาจะไม่คงที่่ก็ได้นะคะ อย่าพึ่งกังวนค่า ^^
เบี้ยวนะคะ ไม่เปนรัยเพิ่งทำมายังพอดัดได้นะคะ
เปนกำลังใจให้คะ
ข้าว5 วันก็รู้สึกเหมือนจะเอียง กะลังนอยด์เลยค่ะ ไม่รู้จะทำไง โทรไปหาคุณหมอ  ก็บอกว่ามันยังบามอยู่ ขวาจะบวมกว่าซ้าย แต่ข้าวว่าข้างขวามันมองเป็นสันเลย ซ้ายมีเว้ามีโค้ง ถ้าขวายุบกว่านี้ จะไม่ยิ่งเห็นชัดว่ามันขึ้นเลยหราค่ะเนี่ย กลุ้มค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้