ดู: 5928|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อีก 2วันจะไปทำปาก บนล่างกะหมอนก นอยมาก กระแสโจมตีก้อเยอะ

[คัดลอกลิงก์]
วันพฤหัส ที่ 26 จะไปทำปากบางกะหมอนก

ที่สมชาย อะค่ะ สาขาบางกะปิ นัดตอน 2ทุ่ม

คือ นอยมากๆๆ  หมอไม่ค่อยเท่าไหร่อะ แล้วไม่มั่นใจด้วย

กระแสโจมตีก้อเยอะ ฟังหมอพูดแล้ว จาเอาแต่เงิน

แล้วเอาค่ามัดจำ ไป 6000 อ่า เวอร์ไปมั้ย แค่มัดจำนะเนี่ย

เพื่อน ๆ ให้กำลังใจด้วยนะค่ะ

ภาวนา ขอให้สวยสมใจด้วยเถอะ สาธุ
เฮ้ย กลัวแล้วนะเนี่ย จิงเหรอ
เอาแต่เงิน  เรื่องจริง  น่ากลัวอ่ะที่นี่
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-25 05:51:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แง้ๆ ยิ่งกลัวเข้าไปใหญ่

ลองดูหมอภูสิคะ เพื่อนๆในเว็บนี้รีวิวกันเยอะเลย
ก่อนหน้านี้ได้ ศึกษาและดูเพื่อนๆในกระทู้หรือเปล่าค่ะ เค้าทำกันสวยๆทั้งนั้นเลย ทำกับหมอภูนะ รูปปากสวย เย็บแผลสวย พอเริ่มเข้าที่ปากแต่ละคนสวยเทพทั้งนั้น เท่าที่ดูผลงานสวยจริงๆ เราก็เป็นคนนึงที่ตัดสินใจทำกับหมอภูเหมือนกัน นัดเดือน ส.ค. เพราะว่างช่วงนั้น ลองดูผลงานของหมอสิค่ะ หมอฝีมือจริงๆ ของหมอภูทำ 8000 บาท มัดจำ 2000 บาท ต่างกัน 2000 เองนะค่ะ คือควรตัดสินใจให้ดีๆ ถ้ามั่นใจหมอที่เลือกไว้ก็ ok อย่านอยเลยค่ะ  นี่บอกไว้เป็นทางเลือกนะค่ะ เพราะทำแล้วต้องอยู่กับเราไปตลอด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RayChan เมื่อ 2011-5-25 14:33

ศึกษาหมอดูให้ดีๆนะคะ หาข้อมูลให้แน่ใจ

อีกอย่าง ทำปาก เขาบอกว่าทำแล้วเอาคืนไม่ได้นะคะ

ถ้าข้อมูลไม่ดีเยอะ เคสหลุดเยอะ ก็ควรที่จะขอมัดจำคืน เปลี่ยนหมอค่ะ แต่ถ้าขอมัดจำไม่ได้ อาจจะต้องตัดใจ

คุณอาจจะเสียมัดจำ(ที่ค่อนข้างแพง)ไปตอนนี้ แต่ยังดีกว่าเสียหน้าเราไปตลอดนะคะ

ตรองดูให้ดีๆนะคะ
เราก้อเคยทําจมูกที่นี่อ่ะ เอียงด้วย หมอแก้ให้ก้อยังเอียงเหมือนเดิม แต่ตอนนี้แก้ที่อื่นมาแล้ว แต่ทําปากบางไม่แน่ใจเหมือนกันเนอะว่าดีมั้ยที่นี่ แต่ปากนี่ตัดแล้วตัดเลยยังงัยก้อ เลือกหมอดีๆนะค่ะ หาข้อมูลมากๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-25 20:39:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆ จ้า แต่ต้องไปพรุ้งนี้แล้วถ้าเคลีย ค่ามัดจำได้ก้อไม่ทำ

ถ้าเคลียไม่ได้ต้องจำใจทำ จ้า เด๋วมา ลงรูปให้ดูนะจ้ะ

ตื่นเต้นสุดๆเลย
เราก็ไปทำปากที่นี่มาเดือนกว่าแล้ว ก็ออกมาสวยนะ ถูกใจเลยแหละ ลองไปปรึกษาหมอดู

ค่ามัดจำแค่พันเดียวเอง

ตอนนี้ก็เพิ่งไปทำจมูกมาเมื่อวันที่23เอง เค้ายังลดให้เราเลย
ทำปากที่ไน๋ดี เราไปทำมา เบี้ยว สูง ไม่เท่ากัน เสียใจมากค่ะ หมอก้อชุ่ย บอกว่าไปแก้ แต่รอ1เดือน จะรออะไรค่ะ เสียใจมาก
มัดจำเยอจังปกติเก็บพันเดียวไม่ใช่เหรอ
ร้านที่ทำเป็นคลีนิคศัลยกรรมอย่างเดียวหรอ ถ้ามีโปรแกรมอื่นน่าลองเปลี่ยนทำอย่างอื่นเช่น หน้าใส รัยงี้ (ถ้าเอามัดจำคืนไม่ได้นะ) น่าจะเป็นทางเลือกอีกทางค่ะ  อย่างที่เพื่อนบอกอะค่ะ ทำแล้วเอาคืนไม่ได้ ทำจมูกยังแก้ได้นะ  ลองดูค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ
ตกลงได้ทำเปล่าคะ
ไม่ได้รู้จักส่วนตัวกับหมอนะคะ แต่เคยเห็นคนรู้จักไปทำตัดบนล่าง ดูแล้วเฉยๆค่ะไม่บอกไม่รู้เลยว่าตัด ขนาดบอกยังดูธรรมดาเลย พิจารณาดีๆนะคะ เ้หมือนที่ะพื่อนๆบอกการตัดมันเอาคืนไม่ได้ อันนี้บอกด้วยประสบการณ์ส่วนตัว ดี่ที่ทำแล้วพอใจ ยังคิดว่าถ้าไม่ดีจะแก้ยังไง
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 01:38:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ไปทำมาแล้วค่ะ รูปก้อเอาลงไม่ได้ คอมมานเเฮ้ง

เด๋วซ่อมแล้วจะรูปมาไห้ดู นะ ตอนนี้เจ็บปวดมากเลย ค่ะ

ตอนทำหมอดูละครไปด้วย ค่ะ บริการไม่ดีเลยค่ะ เซงมากก

ปากบนดูแล้วสวยดีค่ะ แต่ปากล่างมันเบี้ยวๆๆๆ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 01:38:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kamolrat ตั้งกระทู้

ไปทำมาแล้ว อ่าจ้า
เจ็บมากๆๆเลยตอนนี้ ปากบนสวยดีแต่ปากล่างเบี้ยวๆ
อยากเห็นรูปอะ
วันนี้เป็นไงบ้างจ๊ะ มาเป็นกำลังใจให้
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 13:56:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีก 2วันเด๋วเอารูป ลงไห้นะจ้า พอดี คอมมานพัง
เมื่อวันที่ 16 ก็ไปทำมา แต่ทำจมูกกับหมอนก ตอนนี้กำลังจะไปเอาออก เพราะว่าไม่ชอบทรงเลยครับ แถมเบี้ยวด้วย แต่หมอไม่ผิดหรอกครับ ผิดที่เราเองที่ใจร้อนไปหน่อย กะว่าถ้าทำอีกคงจะเลือกหมอดีๆไปเลย

แล้วปากเป็นไงบ้างครับ ผมก็ไปทำมาแต่ทำกับหมอภูนะ ได้ 5 วันแล้ว ช่วงวันที่ 2-3 จะค่อนข้างบวม ประคบเย็นเยอะๆนะครับ ขอให้ออกมาสวยๆนะครับ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 16:32:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ someman ตั้งกระทู้

ขอบใจจ้า ตอนนี้บวมมากๆ เลย เป็นตุ่มใสๆด้วย
เป็นยังไงบ้างคะ
วันนี้เป็นยังไงบ้างจ๊ะ ตุ่มใส ๆ หายรึยัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้