ดู: 1177|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สอบถามรายละเอียดผู้รู้ ค่ะ !!

[คัดลอกลิงก์]
คือเราเป็นคนที่ตาเล็ก (แต่สองชั้น และตาลึก) แต่ด้วยความที่จมูก ดั้งอ่ะ ใหญ่ เท่ากันถึงปลาย ไลงี้ เราอยากได้จมูกแบบ เชิด ๆ น่ารัก ๆ (ลืม จมูกเรามีสันเหมือนอวตารไลงี้ แล้วตาดันมาเล็ก ) อยากทราบว่าหมอ คนไน๋ที่ทำจมูก เชิด ๆ เก๋ ๆ แล้วน่ารัก ค่ะ แนะนำด้วยนะค๊ะ  (ขอทราบราคารวมค่ายาด้วยนะค๊ะ) !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! แล้วอีกอย่างค่ะ เสริมจมูก พร้อม ตกแต่งปาก พร้อมกันได้มั้ย ???

ขอบคุณ ล่วงหน้านะค๊ะ สำหรับผู้รู้ด้านนี้ที่ช่วย บอกแหล่งข้อมูลที่ดีและถูกต้อง ให้ กับ เรา ^^ ใจจ้า
ถ้าอยากรู้เรื่องจมูกแบบไม่ตอ้งเสียเวลา แต่ตอบคำถามได้ละเอียด โทรมาคะ0874948265พี่พยาบาล
อันนี้เราก็ไม่รู้เหมื่อนกันนะคับบหา ข้อมูล เย๊อะต่อไปนะคับ สู้ๆ *-*
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้