ดู: 15822|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอ คัมภีร์ กรณปกรณร์

[คัดลอกลิงก์]
พี่ๆน้องๆใครรู้จักหมอ คัมภีร์ กรณปกรณร์ บ้างค่ะ
ใครเคยได้ยินผลงานของท่านบ้าง
อยากทราบค่ะ รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
:)
ที่อยู่แถวสายไหมป่าวค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 11:05:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ อยู่แถวสายไหม
แค่อยากรู้ว่าท่านเก่งด้านไหน
ได้ยินชื่อท่าน แต่ไม่ยักจะเจอผลงานท่าน
และค่อยมีใครพูดถึงในinternet
(แต่ใจจริงตอนนี้เทให้หมอเฉลิมมากมาย)
ทีแรกก็รอหมอมาเปิดแถวบ้าน (ร่มเกล้า ลาดกระบัง)  เพราะหมอซื้อตึกของโครงการที่ทำงานไว้  เคยคุยตอนที่หมอมาบ. หมอแนะให้เราไปทำจมูกกับแก  แต่พอเข้ามาหาข้อมูลหมอเก่งเรื่องทำนม,แปลงเพศเป็นหมอชั้นแนวหน้าเมืองไทยเลยล่ะ  ใครมีข้อมูลมาลงก็ดีอยากรู้เหมือนกันว่ามีใครเคยไปทำป่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 12:17:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ อยากรู้เหมือนกัน อิอิ.. :)
ปล: เพิ่งจะดูกระทู้ตะเอง จมูกตะเองงามมากกกก
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-10-2 12:30

นพ.คัมภีร์ กรณปกรณ์ จบแพทย์จุฬา รุ่น32
- เวชศาสตร์ครอบครัว   ปีที่จบการศึกษา  2546
- ศัลยศาสตร์ตกแต่ง   ปีที่จบการศึกษา  2541

E-Mail :  kampee.george@gmail.com
(66)-2-966-3273-4
mobile (668)-1-420-2017,(668)-9-113-7710
หรือปรึกษาพูดคุยได้ที่
ศัลยแพทย์ตกแต่ง หน่วยศัลยกรรมตกแต่ง
321/2-3 ถนนสายไหม เขตสายไหม
ปากชอยสายไหม 38
กทม 10220

อ้างอิงข้อมูลจาก http://www.tmc.or.th/service_check_doctor.php http://www.smeway.com/main/index ... d=147&Itemid=29
มีเพื่อนไปทำมา ก้อสวยดีค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 22:29:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะคุณปลา...
คุณKuromi ขอบคุณเช่นกัน เพื่อนตะเองไปทำอะไรมากะคุณหมอรึคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-5 07:48:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีใครเคยทำกับคุณหมอคัมภีร์เลยเหรอค่ะ
ตอบกลับ 9# Ohm

เราไปทำมา ขอบอกว่าคุ้มค่ามากกับราคาที่น่าตกใจ แพงมากแต่ดีจริงๆ หมอจบศัลยกรรมตกแต่งมาจากเมกซิโก พูดได้เลยว่า อยากได้แบบไหนเอารูปมาให้ดูเลย หมอจัดให้
ราคาเท่าไหร่บอกได้ปะคะ
ผึ้งเคยเปิดไปกระทู้นึง ( แต่ตอนนี่ไม่รู้กระทู้หายไปไหนแระ อิอิ )  สอบถามเกี่ยวกับข้อมูลของหมอเนี่ยแหละค่ะ  สงสัยอยู่เหมือนกัน  เพราะว่าคุณหมอได้มาเปิดคลีนิคอยู่หน้าปากซอยบ้าน       ชื่อคลีนิคว่า  idolclicksurgery ค่ะ  ลองดูใน google ก้อมีเวบไซด์ของหมออยู่  คลีนิคของคุณหมออลังมากเลยทีเดียวค่ะ.....
อยากจะบอกว่าแม่ของแฟนผมก็ไปทำจมูกกะหมอคัมภีร์มาเหมือนกันนะครับ ทำตั้งแต่ร้านของคุณหมอคัมภีร์ยังเปิดอย๔แถวๆประดิพัทธ์-สะพานควายเลย ทำมาเป็น 10 ปีแล้ว ทรงจมูกโด่งสวย ชอบมากมาย แต่พักหลังๆมานี่ ฟิตแบ็กของหมอคัมภีร์ก็ไม่ค่อยดีนะ เคยอ่านเจอเหมือนกัน
ราคาเท่าไรคับ

อยากรู้ไม่ค่อยได้ยินคนเอ่ยถึงเลยคับ
ตอนที่ผมทำกับหมอ ตอนนั้นหมออยู่ที่ประดิพัทธิ์ ของผมแก้ ถอดซิลิออก แล้วพักไว้สามเดือน จากนั้น ใช้กระดุกซี่โครงของเราเองมาทำ โดยไม่ใช้ซิลิเลย ใช้เวลาทำประมาณหกชั่วโมง หลับๆตื่นๆ จ่ายไปแปดหมื่น คิดดูครับเมื่อประมานหกปีก่อน ที่ไปทำเพราะเห็นของเพื่อน เค้าไปทำมาก่อน แต่ผลออกมาคุ้มราคาจริงๆ ได้ข่าวว่าตอนนี้เป็นแสน ขนาด ทำครั้งแรก
คลีนิคคุณหมอ อยู่ใกล้บ้านเรานิดเดียวค่ะ ติดกับ Bank ไทยพาณิชย์ค่ะ แต่ไม่ค่อยเปิดคลินิคเท่าไร
ใครจะมารบกวนโทรหาคุณหมอก่อนก้อดีนะค่ะ เพราะเห็นปิดบ่อยๆๆ เดี่ยวมาเก้อค่ะ
คลีนิคคุณหมอ อยู่ใกล้บ้านเรานิดเดียวค่ะ ติดกับ Bank ไท ...
ต้นฉบับโพสต์โดย kookae เมื่อ 2010-6-1 18:27

ตอนนี้คุณหมอเปิดคลีนิคแถวไหนคะ
Every body knows that today's life is not cheap, but we need cash for different stuff and not every person gets big sums cash. So to get fast <a href="http://lowest-rate-loans.com/topics/personal-loans">personal loans</a> and just credit loan should be a proper solution.
เคยไปปรึกษาค่ะ

ราคาก็ ห้าหมื่นขึ้นอะค่ะ
หาทำที่อื่นดีกว่า หากไม่กลัวว่าออกมาแล้วแย่ หรือว่าเสีย เงิน ได้โปรดเปลี่ยนใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้