ดู: 1377|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากรู้ว่ามีใครทำจมูกแล้วไม่เคยแก้บ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเหนในรีวิวมีแก้กันหลายรอบมาก จะไปทำแล้วกลัวต้องแก้อ่ะคะ

อยากรุ้ว่ามีคัยทำแล้วไม่มีปัญหาอะไรเลยบ้างไหม ไม่ต้องแก้รอบที่ 2 ไรเงี่ยค่ะ

แล้วอยากรุ้ว่าตอนแก่ๆ เนี่ยคนทำจมูกเนื้อมันจะรั้นสิลิโคนแล้วดูน่าเกลียดป่าวค่ะ ??
มีสิคะ นี่ไงคนที่ยังไม่เคยแก้ ทำมาสิบปีได้ละไม่เคยมีปัญหาอะไรเลย มันขึ้นอยู่กับความพอใจของเราด้วยค่ะ ถ้าไม่มีปัญญาอะไรที่ไม่ได้มาจากอาการอักเสบหรือทะลุหรืออะไรก้อตามที่จะต้องแก้ปัญหาด้วยการทำใหม่เท่านั้นก้อไม่ต้องแก้ต้องทำใหม่ เราพอใจแล้วเราก้อไม่ต้องแก้ แต่อีกไม่นานจะทำใหม่รอบที่สอง อ๊ะๆๆๆ อย่าจ้องตาโตแล้วคิดว่า ไหงบอกว่าไม่มีปัญหาให้ต้องแก้ไง คือที่อยากทำใหม่เพราะความอยากส่วนตัวค่ะ อยากเปลี่ยนทรงอยากได้ซิลี่ใหม่อยากได้หน้าอีกแบบ และก้ออยากๆๆๆๆๆๆๆ สรุปคือทำใหม่เพราะความอยากล้วนๆ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 23:27:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Pakpb ตั้งกระทู้

ขอบคุนค่ะ พี่แพท ภัคจะไปทำกะหมอศรัน เสานี้ แล้วมันสับสนอ่ะ กลัวๆๆ ไงไม่รุ้
^^  จะบอกว่ากลัวไปทำไมก้อเนอะ ใครๆก้อมีอาการงี้แหละไม่มากก้อน้อย แต่ถ้าเรามั่นใจฝีมือหมอและเราตั้งใจอยากจะทำก้อเดินหน้าเลยค่ะ อย่าวิตกกังวลอะไรมากมายเดี๋ยวเสียสุขภาพจิตเปล่าๆ เอาใจช่วยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 23:50:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pattoboy ตั้งกระทู้

ขอบคุนน่ะค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้