ดู: 2972|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากสวย Filler ร่องใต้ตา แต่ผลที่ได้ ! กลายเป็นถุงใต้ตาห้อยและบวมมาก !!!!!!!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
สรุปทางนั้นเค้ารับผิดชอบหรือยังคะ / ถ้ามีปัญหาขอแนะนำให้ไปพันทิพย์ดีกว่า / หรือส่งเรื่องให้คุณสรยุทธ์จัดการไปเลย.. อีกอย่างพวกนี้สามารถแจ้งได้นะคะ สคบ. หรือ ส่งเรื่องให้สมาคมศัลยแพทย์ (อะไรซักอย่างจำชื่อไม่ได้) ไม่เข้าใจ ทำไมต้องอุ้มกระทู้ด้วยน่าเกลียดที่สุด / ความจริงแค่ออกมารับผิดชอบก็จบ อย่าให้ต้องมาเป็นคดีความเหมือนคดีอื่น มีแต่เสียกับเสีย
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เศร้าอยู่ แต่เรา 1สัปดาห์แล้ว เสียใจมาก เลยคิดว่าอาจไปให้เอาออกไปเลย
มาแชร์ประสบการณ์กันได้นะคะ เป็นเหมือนกันเลย เศร้า หน้าดูแย่ไปให้ใหญ่เลย

แสดงความคิดเห็น

http://www.clinicneo.co.th/main.php?module=boardshow&grp=&page=1&bid=31769  โพสต์ 2011-7-1 13:41
ที่คลีนิคไหนคะ
ลองถามคนที่ทำให้สิ่คะว่ามันบวมเป็นปกติหรือว่า เด๋วจะยุบมั้ย อะไรแบบนี้   

ถุงใต้ตา โบท็อกเอาก็ได้นะคะ แต่ก็จะบวมไปสองอาทิดเหมือนกันค่ะ

ลองทานยาลดบวมดูมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้