ดู: 3728|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามคนที่เคยเอาซิลอโคนออกหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
เอาออกแล้วกี่วันหายบวมแบบออกบ้านได้ แล้วก็ตรงที่มันกลวงๆ จะยุบลงไปติดกับกระดูดเราเหมือนเดิมไหม แค่นี้แหละครับ ช่วยที่

แสดงความคิดเห็น

คุณเสริมซิลิโคนมีขาหรือไม่มีคะ ปลายจมูกตอนนี้เป็นไงบ้างคะ  โพสต์ 2011-6-6 09:25
จะไปเอาออกเหมือนกานค่ะ   
ปลายจมุกเอียงทำไงดีอะ
อยากเอาออกเหมือนกันค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 10:20:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ruethai1 ตั้งกระทู้

ผมเอาออกแล้วสบายใจ แล้วเราก็อย่าไปสนใจคนรอบข้างเดวเขาก็ชินเอง เอาออกแล้วบายใจ ก็เอาออกดีกว่าไม่อยากมีสิ่งแปลกปลอมบนหน้าเรา เอาใจช่วยครับ บวมนิสหน่อยวันนี้
ผมก็เอาออกเหมือนกัน สบายใจดีมากแบบโล่งๆๆ
อยากเอาออกเหมือนกันค่ะ แต่เดิมดั้งน้อยมากๆ เอาออกแล้วจะหายไปหมดเลยรึป่าวน้าา
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 19:46:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jim ตั้งกระทู้

มันดูน่าเกลียดป่าวหละครับ ถ้าดูได้ก็เอาออกก็ได้นะครับ ส่วนตัวผมเลือกจะเอาออก มีอยู่นิสหน่อย มันชอบคิดมากอะผม เอาออกซะลำคาน
ค่ะ มันก็ไม่ได้น่าเกลียดอะไรหรอกค่ะ แบกมาได้เป็นยี่สิบปี แต่ใจก็รำคาญ อยากเอาออกอ่ะคะ แล้วของคุณมันแบนลงบ้างรึป่าวค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 20:11:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เคสผม ตอนเสริมหมอเหลาสันกระดูดด้วยครับ เลยยุบลงมามั้ง

แสดงความคิดเห็น

แต่แค่2ปีเองนะ ขอคุน20ปีเลยหรอ  โพสต์ 2011-5-20 20:12
อ๋อ หมายถึงตอนไม่เสริมอ่ะคะ แบกมาตั้งยี่สิบปี นี่เสริมมาได้สี่เดือนแล้วค่ะ แล้วสันหายไปเยอะมั้ยค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 21:00:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่แน่ในที่แน่ๆ มันต้องหาย เพราะขุดกระดูกออกไปแล้ว
ตอบกระทู้ rongrung ตั้งกระทู้

ค่ะ ขอบคุณค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 21:31:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จะเอาออก ก็รีบตัดสินใจนะครับ ลองไปสึกษากระทู้อื่นๆได้ เดียวหาว่าโม้ เพราะท้าเอาออกเร็วๆ โอกาศจะมูกจะกลับมาเหมือนเดิมมีโอกาศเยอะมาก ยิ่งไม่ถึง1ปีนะ เหมือนเดิมเกือบ100% นานไป กระดูดมันจะกร่อนเพราะโดรกดทับ
ค่ะ ขอบตุณมากๆนะคะ เพราะกระทู้ของคุณนี่ล่ะคะ่ ถถึงทำให้มั่นใจแล้วค่ะว่าจะไปถอดออก ขอดั้งแหมบแบบเดิม แต่สบายใจ ไม่ต้องคอยระวัง ส่วนตัวก็คิดแบบนี้ตั้งแต่แรก แต่ด้วยความคิดชั่วครู่ อยากสวย ก็เลยต้องมาเครียดแบบนี้อ่ะคะ แล้วตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ ดีขึ้นเรื่อยๆรึป่าวค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 21:37:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ใช่ครับ มันเป็นความคิดชั่ววู๊บจิง อยาดหล่อ ก็คิดจะทำเลย โดยไม่ปรึกษาใคร มีตังทำเลย พอทำมาแล้วก็ดูดีขึ้นยอมรับ เสริมมาได้2ปีแล้ว และแล้ว อยู่อาการคิดถึงหน้าเก่าก็กลับมา อยากเล่นบอลกับเพื่อนๆก็ไม่ได้ กังวลชนใส่บวมแน่ๆ เล่นอะไรแรงๆก็ไม่ได้ เวลนอน บางทีก็รู้สึกตึงๆจมูก (บางทีนะ) อีกอย่างไม่อยากวิ้งเข้าวิ้งออกคลีนิคศัลยกรรม เดียวแก้นั้นแก้นี่ ไม่เป็นอันที่สิ้นสุด เอาออกแล้วสบายใจมากครับ ยังไงขอเมลคุนด้วยละกันไว้คุยกันได้

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ค่ะ ความคิดเดียวกันเลย ที่จริงนัดหมอไปเอาออกวันนี้ แต่กลัวว่าจะแย่กว่าเดิมมาก ก็เลยไม่ได้ไป เด๋วจะโทไปนัดเอาออกวันจันทร์นี้ล่ะคะ ทีนี้แน่วแน่แล้วค่ะ เป็นไงเป็นกัน ถ้าไม่มีปัญหาก็ถือว่าโชคดี จะได้ลาขาดศัลยกรรมเหมือนกันค่ะ คือพอดีเราตัดปีกไปด้วย กลัวเอาออกแล้วมันจะตลกรึป่าว ของคุณปกติใช่มั้ยค่ะ
net_jimkung@hotmail.com ค่ะ ขอของคุณด้วยนะคะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 21:44:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แอดไปแล้วครับ รับด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้