ดู: 2571|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ฉีดคางมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปฉีดคางที่ MD มาค่ะ ตอนนี้มันบวมมากเลย  อยากถามว่า ที่หมอบอกมันเป็นคอลลาเจน มันเป็นคอลลาเจนจริงๆหรือค่ะ  แล้วสลายไปเร็วมั้ย  ไปฉีดมา 3 พันค่ะ  หมอเข้ามาจับฉีดๆ แล้วก็ไปได้    งงเลยค่ะ นึกว่าจะมีคำอธิบายมากกว่านี้  มีใครเคยฉีดแล้วบ้างคะ   กลัวเป็นซิลิโคนเหลวมาก แต่คลินิคนี้ก็ดูน่าเชื่อถือนะคะ
MD มาบุญครอง ผมว่าน่าจะเป็นซิลิโคนนะครับ เห็นมีข่าวอยู่ช่วงหนึ่งนะถ้าจำไม่ผิดและถ้าเป็น คอลลาเจนน่าจะแพงกว่านี้นะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-17 06:30:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
MD เอสพลานาด ค่ะ ....หมอบอกว่าจะสลายไปใน 1 ปีค่ะ ตอนแรกอยากไปปรึกษาเฉยๆ หมอก็บอกฉีดเลยละกัน  ก็เลยฉีดค่ะ...T_T  

แสดงความคิดเห็น

หมอดูชุ่ยๆจัง  โพสต์ 2011-5-17 07:00
มีพี่ที่รู้จักไปฉีดคางที่ MD มาเสียใจมากๆค่ะตอนนี้ยังไม่สลายเลยเป็นก้อนแข็งๆค่ะ เค้าบอกว่า นอนแล้วตื่นมาเป็นก้อนๆ จับปั้นๆก็เป็นคางเหมือนเดิม 55 หน้ากลัวอ่าค่ะ
ถึงเปนสิลิโคนเหลว ถ้าร่างกายเราไม่ปฎิเสธ แล้วมันไม่มีเอฟเฟค ก้อย่าเครียดเลยครับ คางเติมมามันสวยกว่าตอนปกติอยุ่แล้ว จิงมั๊ยละคับ แต่คือว่าถ้ามีปันหาอย่าเช่น มันฟู หรือมีเอฟเฟค ต่างๆ ก้ค่อยว่ากันครับบ สบายใจเถอะครับ
เสริมซิลิโคนดีกว่าค่ะ...ชัวร์ไม่ต้องกลัวว่าจะเป็นสารอะไรหรือย้อยหรือไหลเยิ้ม ควบคุมได้ดีกว่าน่ะเราว่า อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้