ดู: 1554|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แบบจมูกควรเลือกเองหรือหมอเลือกให้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
แบบจมูกควรเลือกเองหรือหมอเลือกให้ครับ จะไปแก้จมูกเร็วๆนีแล้วครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
ถ้าเลือกเองก็กลัวไม่รับกับหน้า ถ้าหมอเลือกให้ก็กลัวว่าจะไม่ถูกใจ ทำไงดีครับ
ปัญหาเดียวกะเราเลย เราจะขึ้นเขียงเย็นนี้ ยังไม่ได้แบบเลย กะจะให้หมอดูภาพรวมก่อน แต่ก็กลัวไม่ถูกใจอ่ะ ..คิดไม่ตกแล้วเนี่ย
แนะนำให้อาแบบที่เราอยากได้ไปให้คุณหมอดู  แล้วปรึกษาคุณหมอว่าจะทำทรงแบบนี้ได้ไหม

ถ้าไม่ได้ตรงตามแบบ  คุณหมอจะบอกเราว่าเพราะอะไร  แล้วถ้าฝืนทำจะมีปัญหาอะไรตามมา
แอบมาเก็บข้อมูลด้วยคะ
ผมว่าควรคุยกับคุณหมอนะครับว่า ควรทำแบบไหนให้รับกับโครงหน้าเรา หรืออาจจะเอาแบบไปให้คุณหมอดูก่อนว่าทำแบบนี้ได้ไหม เพราะบางทีทำตามแบบมันอาจจะไม่เข้ากับหน้าเราก็ได้ครับ ผมก็จะไปทำวันจันทร์นี้แล้วตื่นเต้นครับทำครั้งแรก
ว้าวได้ข้อมูลดีจังค่ะ จะไปทำพฤหัสนี้เหมือนกันกลัวออกมาไม่สวยจัง
อัฟรูปโชร์กันบ้างน่ะค่ะ
ศิษย์หมอมนัสเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้