ดู: 3964|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] จะไปทำจมูกที่ บุญรัตน์คลินิก หมอบุญถิ่น ต้องบอกเค้ายังไงว่าเอาจมูกแบบไหนคะ ทรงไห

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ต้องบอกอะไรทั้งสินค่ะ
หมอถามแค่ความสูงเท่านั้น
บางที่อยากได้เท่านี้แต่หมอไม่ให้ก็มีค่ะ
อยู่กับจมูกของแต่ละคน
ฉันเตรียมตัวไปอย่างดีแต่พอเอาเข้าจริงมันไม่ใช่เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กด LIKe อย่างแร๊งส์ๆ  โพสต์ 2011-6-19 20:57
อืมใช่เลย เราก็ตอบหมอไปแบบงงๆ เหมือนกัน
เพราะไม่รู้ว่าสูงเท่าไหร่ถึงจะพอดี ก็เลยตามใจคุณหมอไปเลยค่ะ
เราอยากบุกอ่ัะ  ต้องไปกี่โมง
หมอไม่ทำตามใจลุกค้านะครับ
หมอจะดูว่าใบหน้าเหมาะกับทรงไหน เพราะบางครั้งทรงที่เราต้องการมันไม่เข้ากับหน้าเรา
ทำนอง อยากได้แนวเกาหลี แต่หน้าตาออกแนวเกาหลัง..

ถ้าคิวบุก ไปรอ 6-7 โมงเช้าเลยครับ ช่วงเปิดเทอมคนน้อยหน่อย สาวๆไปเรียนกันหมด

แสดงความคิดเห็น

แล้วบ้านอยู่คลองตัน นั้งรถสายไรไปอ่า  โพสต์ 2011-6-2 13:26
ใช่ค่ะ..หมอจะแนะนำเองค่ะ..ว่าเราจะโ่ด่ง หรือสูงแค่ไหน
สูงโด่งมากตามใจเราก็ไม่ได้ค่ะ...มันอันตราย
แต่ทำออกมาแล้ว โอเคเลยค่ะ..พอใจมาก
เราก็ศิษย์หมอบุญถิ่นเหมือนกันค่ะ ใกล้จะครบ 1 ปีแล้วที่ทำมา
ตัวเอง ที่ไปทำวันที่ 18/05/54 ใช่มั้ย คิวที่ 3 อ่า ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้