ดู: 129909|ตอบกลับ: 1156
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถึงคราวรีวิวแร่ะค่ะ หมอเฉลิม 26/09/09

[คัดลอกลิงก์]
คือแบบความจริงยังไม่ได้จองคิวไว้ด้วยซ้ำ แต่มีคิวนัดปรึกษากลางเดือนพฤศจิกาโน่นอ่าค่ะ

เรยรอไม่ไว้ ได้มาเจอเวปนี้ซึ่งพี่ ๆ เค้าหั้ยคำแนะนำว่าลองโทรไปถามพี่แดงบ่อย ๆ

เค้าอาจถามชื่อเราไว้ แร่ะจาติดต่อกลับมาภายหลัง   ก้อเลยลองใช้วิธีนี้มาเรื่อย ๆ

จนวันนึง วันที่ฟ้าโปรด โอ้วพระเจ้า เบอร์คลินิคโทรกลับมาตอน 11.30 ของวันที่ไปทำ

รับโทสับด้วยเสียงสั่นว่าหนูได้คิวแร้วหรอคะ เค้าก้อบอกว่ายังไม่แน่ถ้าเจ้าของคิวเค้าไม่มาก็ทำได้เลย

ซึ่งหนูก็พร้อมที่จะไปรอลุ้นที่คลินิค ว่าเจ้าของตัวจริงเสียงจริงจะมาหรือไม่

แร่ะแล้วพี่แดงก็บอกว่า  ถึงตาเราแล้วหล่ะ ได้คิวแรกของวันเลยแฮะ ทำไรไม่ถูกตื่นเต้นไปหมด

ตอนไปนั่งวินไปคนเดียว ไม่ทันได้ชวนเพื่อน หรือบอกที่บ้านเลย เพราะมันกระทันหันมาก

ข้าวก็ยังไม่ทาน ผม ก็ยังไม่สระ ตอนไปเตรียมแค่เงิน ก่ะหนังสือ cheeze เล่มนึง

เพราะจะเอาจมูกนางแบบในหนังสือเป็นแบบคร่าว ๆ อ่า หมอบอกว่ายาวไปทรงต้นแบบอ่า

หมอบอกถ้าทำยาวต้องทำคางด้วยนะ  ทำให้เข้ากับรูปหน้าดีมั้ย งืม ๆ ก็ได้ค่ะ ม่ะอยากทามคางด้วยอ่ะ

สรุปเลยบอกหมอไปว่า เอาแบบอั้ม ฮ่าๆ ๆ แถมยังขอปลายหยดน้ำแหลม ๆ ลงมาแบบแพนเค้กอิกนะ

ไม่ดูจมูกเดิม ก่ะ หนังหน้า ตัวเองเล๊ยย คุณหมอก็เตรียมตัวจัดการ ขั้นตอนก็เหมือนกับทุกคน

ขอข้ามแร่ะกันนะคะ แต่ขอกบอกว่าตื่นเต้นทุกขั้นตอน ไม่ได้มีความกลัวเจ็บในสมองเลย

แต่กลัวไม่เหมือนที่ตั้งใจ กลัวไม่เข้ากับหน้า กลัวไปหมด ทุกสิ่งที่จะสามารถนึกออก

ทำเสร็จก็กับเลย ออกมารู้สึกอายเพราะปิดจมูกอยู่เลยแวะซื้อของสำหรับพักผ่อนในบูธ

แร่ะก้อกลับบ้านเลย  เง้ออออ  ง่วงมากมายเพราะก่อนทำอัดแอดติเฟด ไป 2 เม็ด

กลับมาก็หลับเลย ทีแรกก่ะจะกลับมาตั้งกระทู้ตั้งแต่แรกเริ่มแต่หลังจากตื่นตอนนั้น หน้าเป็นช้างเรย

จ๊ากกกก  ทำไมตู บวมเร็วกว่าชาวบ้านชาวช่องเค้าฟ่ะ  รับสภาพกับหนังหน้าตัวเองไม่ได้ตั้งแต่วันแรก

เป็นเหตุให้สามารถ ทำใจให้เพิ่งมาตั้งกระทู้ในตอนนี้ได้ ณ บัดนาว

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 11:44:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้ก่อนทำนะคะ  หันข้างจมูกเหมือนจะโด่งแต่ด้านหน้ามันม่ะมีอ่า ใส่วิก ก่ะ บิ๊กอายด้วยน๊า อิ อิ

รูปสองหน้าตรง ไม่มีวิก แร่ะก็ไม่มีดั้ง ฮ่า ๆ ๆ ๆ

7WOL3P229868-01.jpg (3.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 290)

betSw4160292-01.jpg (3.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 135)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 11:46:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาดูรูปหลังทำที่รับไม่ได้กันบ้างนะคะ เอิ๊กส์ ๆ อายจัง

ps..  รูปถ่ายในที่มืดนะคะ  แต่หน้าอืดจนรับไม่ได้อ่ะ

Picture 055.jpg (31.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 26)

Picture 055.jpg

Picture 051.jpg (32.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

Picture 051.jpg
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 11:47:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ะจ๊ากกกก    มัยรูปมันใหญ่กว่ารูปตอนสวย ๆ ฟ่ะ

ตกจัยเรยอ่า  แง้ ๆ เห็นแล้วกัวอ่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 11:50:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้ก่อนทำรูปใหญ่ ๆ นะคะ จะได้เห็นชัด ๆ เท่า ๆ กัน เหอะ ๆ ๆ

Picture 002.jpg (54.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 28)

Picture 002.jpg

Picture 012.jpg (36.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 22)

Picture 012.jpg
บวมเหมือนกันเรยย
สู้ สู้ ด้วยกันนะ
ต้องสวยและน่ารักแน่นอนคับหายไวๆๆนะจะ
บวมน้อยกว่าเราอีกนะต๊า

55+สีสันน้อยกว่าเราอีก

ใจร่มๆไว้จร้า

รับรองสวยเเน่ๆเลย

อิอิเจอกันวันตัดไหมนะค๊าฟต๊า

โดเเวะมาเยี่ยมบ้านสาวสวยเเละ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 12:02:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dodoe

บวมน้อยกว่าเราอีกนะต๊า

55+สีสันน้อยกว่าเราอีก

ใจร่มๆไว้จร้า

^
l
l
l
พอ ๆ กันแหล่ะย่ะ  แหม ๆ เพียงแต่ชั้นมันยังม่ะมีสีไง

กัวสีมันจะออกมาหลังจากนี้  เดี๋ยวจะแตกตื่นก่ะหน้าตัวเองไปมากกว่านี้อ่ะ
นางฟ้ามาศัลยกรรม

เเล้วจะให้กลายเป็นอาไรดีน๊ออออออออ

หมอเสริมสูงกี่มิลจ๊ะ หมอบอกมั๊ยเอ่ย

นางฟ้าในหมู่นางฟ้า
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 12:13:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ม่ะได้บอกค่ะ  ก็มัวแต่ตื่นเต้นอยู่นี่หล่ะค่ะ

เลยม่ะรู้เลย ก่ะว่าจะไปถามตอนตัดไหมอ่า

เด๋วมาบอกอิกทีนะคะ
ขอให้หายบวมไวๆน้าส์
จะมีคนสวยเพิ่มอีกคนแล้ว
แวะมาชม ตาต้า คนสวย ...
เออนะ ก่อนทำ ก็น่ารักดีหรอก แต่พอทำแล้ว บวมได้อีก อิอิ
แต่แอบงง คุณหมอพันแผลด้วย แปลว่า ทำโด่งมากเลยอ่ะดิ

ปล. เอารูปมาฝาก ดูดิเหมือนกันป่าว อิอิอิ

Juklan_1.jpg (27.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

แก้ไขล่าสุด dodoe เมื่อ 2009-9-30 13:17

อุ้ยย

ต่าต๊าไปทำท่าเเหวกพงไพรทามไมนั่น

หายไวไวนะจ่ะ
ก่อนทำก็สวย

หลังทำก็ยิ่งสวย

แต่ตอนนี้คงบวม หายไวๆนะครับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 13:42:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหม ๆ พี่ตั้มนี่ มีรุปหลาเวอชั่นจิงนะคะ

ตอนนี้ลดลงแร่ะอ่าค่ะ

เพราะเข้าวันที่สี่แร่ะ

ว่าแต่คนอื่นเค้าไม่พันแผลหรอคะ

ถึงว่าเหนบางคนทำก่ะหมอเฉลิมมาใหม่ ๆ

แต่ไม่เหนจะพันแผลเหมือนนู๋เรยอ่า ๆ

หรือเพราะว่าหนูบอกว่าเอาหว่างตาโด่ง ๆ คะ

เพราะงี้รึป่าว
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 13:44:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
15#
โพสเมื่อ ครึ่งชั่วโมงก่อน | แสดงเฉพาะโพสนี้ ก่อนทำก็สวย

หลังทำก็ยิ่งสวย

แต่ตอนนี้คงบวม หายไวๆนะครับ

ขอบคุณค่ะ  ขอหั้ยเป็นอย่างนั้นเถอะค่ะ
ขนาดบวมยังดูรู้เลยว่ายุบแล้วสวยแน่ๆๆค้าบบ
มาให้กำลังใจ ต้องสวยแน่ๆ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 14:08:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขนาดบวมยังดูรู้เลยว่ายุบแล้วสวยแน่ๆๆค้าบบ
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-9-30 13:45

ขอบคุณค่ะ  ที่แวะมาเป็นกำลังใจหั้ยยย
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 14:09:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาให้กำลังใจ ต้องสวยแน่ๆ
ต้นฉบับโพสโดย ponla_tatoto เมื่อ 2009-9-30 13:58

อืม  ตัวเองก้อน่ารักเหมือนกันน๊า

ทามรัยมาบ้างยังอ่ะ
ว่าแต่คนอื่นเค้าไม่พันแผลหรอคะ
ถึงว่าเหนบางคนทำก่ะหมอเฉลิมมาใหม่ ๆ
แต่ไม่เหนจะพันแผลเหมือนนู๋เรยอ่า ๆ
หรือเพราะว่าหนูบอกว่าเอาหว่างตาโด่ง ๆ คะ
เพราะงี้รึป่าว
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-9-30 13:42

ส่วนใหญ่ ไม่ค่อยมีใครพันหรอกจ๊ะ... ออกมาหน้าสดกันทุกคน
ยกเว้น พวกโด่งมากๆ แล้วเสี่ยง หมอจะพักไว้กันเบี้ยว กันหัก...
ขนาดบวมแย้วยังน่ารักเลยค่า ๆ ๆ
นี่ถ้าหายบวมไม่ต้องพูดเลยย  น่ารักที่ซูดดดดดดดดดดดดด
สวยขึ้นมากมายจ้าเร็วทันใจอีกด้วยซิ  แล้วคิวยกเลิกที่พี่แดงโทรแจ้งต้องไปหลังจากโทรแจ้งแล้วถึงคลินิกภายในกี่ชั่วโมงจ้า
คนอยู่ต่างจังหวัดจะมีสิทธิ์มั้ยเนี่ย อยากสวยทันใจบ้างอ่ะ อิอิ    หายบวมไวๆนะจ๊ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 15:22:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยขึ้นมากมายจ้าเร็วทันใจอีกด้วยซิ  แล้วคิวยกเลิกที่พี่แดงโทรแจ้งต้องไปหลังจากโทรแจ้งแล้วถึงคลินิกภาย ...
ต้นฉบับโพสโดย ming2007 เมื่อ 2009-9-30 15:18

อืม  คือต้องอยู่ใกล้แร่ะเตรียมพร้อมคือสามารถไปได้ทุกเวลาที่เค้าโทตามอ่าค่ะ

ไม่งั้นก็อดเหมือนกัน  เพราะเราไปถึงคลินิคใน  ชม อ่าคร่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้