ดู: 2513|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากปรึกษา เรื่องปลายจมูกชมพู่อ่าคราบ มีวิธีเเก้ยังไงดีคราบ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเมื่อเร็วๆนี้ผมได้ไปเสริมจมูกกับ คุณหมอ สมศักดิ์ คณจักร รัชดา 24 อ่าคราบ
ด้วยจำนวน เงิน 200,000 ถ้วน อ่าคราบ นี่ก็เสริมได้ครบสองเดือนกว่าๆ เเล้วคราบ เเต่ผมมีปัญหา ตรงปลายยังบานเเละก็กลมเหมือนชมพู่ เเล้วก็ใหญ่ด้วย อ่าคราบ  กลุ้มมากๆคราบ ทำไงดี
ทามไมแพงจังคะ 200000 เรยหรอ แร้วทามไม หมอไม่ทำไห้ดี ละคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-13 18:52:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวนี้คุณหมอ คิดเรทสองเเสน อัพอ่าคราบ
หมอทำดีนะคราบ ตรงสันกับข้างๆสันอ่าคราบ ทำสวย
เเต่ตรงปลายจมูกอ่าคราบเหมือนลูกชมพู่เลยเเล้วก็ใหญ่ ด้วย จิตตกมากๆ คราบ
เราก้ใหญ่เหมอืนกันนะ ดูท่าว่าจะเเก้ยากเพราะเนื้อจมุกเยอะใช่ไหมมันเลยดูใหญ่ เหมอืนเราเเหละ อย่าไปสนใจ 555
หา สองแสนเลยเหรอ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-14 04:32:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถึง majung27 ขอบคุณคราบ

เเต่ก็มีบางหมอนะคราบที่เเก้ได้ เคยปรึกษาหมอคนอื่นดูเหมือนกันคราบ หมอบอกว่าต้องขูดไขมันออกอ่าคราบ
เเล้วก็เเต่งปลายใหม่ ปลายที่เหมือนชมพู่ก็จะมีรุปทรงที่สวยขึ้นอ่าคราบ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-14 04:33:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเต่ตอนที่ทำเชื่อใจ เเละ เชื่อในฝีมือคุณหมอ สมศักดิ์ อ่าคราบก็เลยตกลงทำกับ คุณหมอ
เพิ่งไปทำมาได้ 6 วันเองค่ะ รู้สึกปลายใหญ่ๆแปลกๆเหมือนกันง่า มันจะยุบใช่ไหมง่ะคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 23:02:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ angiedecooper ตั้งกระทู้

ยุบเข้ามาอีกนิดหน่อยอ่าคราบ หรือ ไม่ก็ไปให้คุณหมอฉีดยาสลายพังผืดให้อ่าคราบ จะยุบเร็วมาก
ตอนนี้เปนไงบ้างคั เข้าที่หรือยังคะ สนใจอยากทำกับหมอสมศักดิ์เหมือนกันคะ แต่ปลายจมูกใหญ่อะคะ เหมือนชมพู่  หมอจะช่วยได้มัเยคะดนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้