ดู: 7505|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบว่าใครรู้เรื่องเลเซอร์แก้ปากดำมั้งครัฟ

[คัดลอกลิงก์]

พอดีเป็นคนปากดำมากกกกกกกกกกกกกกกกก
เลยอยากทำเลเซอร์อ่ะคัฟ
แต่ไม่รู้ว่ามีที่ไหนที่ทำมั่ง
แล้วราคาเท่าไหร่
รบกวนผู้รู้ด้วยนะคัฟ
จะได้ช่วยคนที่มีปัญหาเดียวกันเกิดความกระจ่าง
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 01:10:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่เชียงใหม่มีป่าวคัฟ
กทม. ด้วยนะคับมีที่ทำรึป่าว
ราคาด้วย อยากรุ้ๆ ^ ^
ที่เชียงใหม่ไม่แน่ใจว่าคลีนิคคุณหมอชาติชาย ที่อยู่ข้างบริษัทการบินไทย ตรงข้าม ธกส. เค้ารับทำหรือเปล่านะคะ แต่เห็นหน้าคลีนิคเค้าติดป้ายไว้ว่าเป็นศูนย์เลเซอร์เชียงใหม่ รักษาเกี่ยวกับผิวหนัง เห็นมีนักศึกษาสาว ๆ ไปใช้บริการเยอะนะคะ ลองไปปรึกษาดูนะคะ
เพื่อนเราเคยทำที่ยันฮีอ่ะคับ 4000 หรือ 6000 บาท นี่แร่ะคับ จำไม่ได้แล้ว

ปากจะไหม้ ประมาณอาทิตย์นึง แล้วก็ลอกออก ก็ชมพูดีอ่ะคับ
เคยใช้ ครีม ปากชมพูของเดอมา คลีนิค

มันก็จะลอกๆ  แล้วก็ชมพูๆ  เห็นมีอยู่หลายคลีนิคอยู่นะ   ลองทาก่อนมั้ย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 21:00:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เคยใช้ ครีม ปากชมพูของเดอมา คลีนิค

มันก็จะลอกๆ  แล้วก็ชมพูๆ  เห็นมีอยู่หลายคลีนิคอยู่นะ   ลองทาก่อนมั้ย ...
ต้นฉบับโพสโดย direct เมื่อ 2009-9-30 19:29

เคยใช้แล้วแพ้อ่าคัฟ.....ดำก่าเดิมอีกเลยกะจะทำเลเซอร์เลย
ขอบคุณนะคัฟที่ตอบกระทู้..ทู้กคน
แต่อยากได้ความคิดเห็นหลากหลายอ่ะคัฟ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-6 22:20:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เลเซอร์ที่ใช้เป็นเลเซอร์อะไรอ่ะคัฟ
วอนผู้รู้ตอบที
ใช่ชนิดเดียวกับที่รักษาฝ้าป่ะคัฟ
อยากทำเหมือนกันอ่ะค้าบ
มันดำได้ไงไม่รู้
สงสัยจะแพ้ลิป

แล้วในกรุงเทพมีที่ไหนอ่กมั้งอ่ะค้าบ
อยากทำเหมือนกันเลยอ่ะครับ

ต้องทำกี่ครั้งถึงจะชมพูอ่ะครับ

เอาไว้ว่างๆ นัดกันไปทำดีกว่าเนอะ
อยากรู้ด้วยคนคับ...........
มีคนเคยทำมาแล้วค่ะ ลองดูข้อมูลและภาพในลิงก์นี้นะค่ะ

http://www.dungdong.com/viewthre ... 5%E0%B9%89%E0%B8%B3
แต่มันเจ็บนี่สิ ปากยิ่งเป็นผิวที่อ่อนและบอบบางอยู่ จะทนไหวไหมน๋อเรา
เพื่อนเราเคยทำที่ยันฮีอ่ะคับ 4000 หรือ 6000 บาท นี่แร่ะคับ จำไม่ได้แล้ว

ปากจะไหม้ ประมาณอาทิตย์นึง แล้วก็ลอก ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-9-30 17:32

แล้วจะกลับมาดำอีกไม๊คะ  อยากทำบ้างค่ะ
ผมใช้ลิปบาล์มของ ออร์แกนิคมา ชมพูได้ใจเลยคับ
ปากจะค่อย ๆ ลอกแบบเนื้อเยื่อนิด ชมพูดูสดใสมากคับ
ผมใช้ลิปบาล์มของ ออร์แกนิคมา ชมพูได้ใจเลยคับ
ปากจะค่อย ๆ ลอกแบบเนื้อเยื่อนิด ชมพูดูสดใสมากคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Ali เมื่อ 2010-2-4 22:14

ซื้อที่ไหน เท่าไหร่เหรอคับ สนใจๆ
ลิปบาล์มของ ออร์แกนิคมา  ซื้อที่หนายยยยยยยยยยยค๊า
17# siney

อืม ซื้อที่ไหนน ราคาเท่าไหร่คับ ผู้รู้ตอบที
แก้ไขล่าสุดโดย nstar เมื่อ 2010-5-15 19:43

ห้ามขายของในนี้นะครับ แก้ไขโดย nstar
ใช่ค่ะ   ดำเหมือนกันอยากชมพูเร็วๆๆๆ
มันดำขนาดนั้นเลยหรอคะ ลองใช้นี่นะ ยาทาปากดำ ของ วุฒิ....
อันนี้เค้าก้บอกกันนะว่าใช้แล้วปากก้สีเริ่มอ่อน

ลองใช้ดูละกันนะ เพราะได้ยินมาว่า laser
ปากดำ อะ มันเจ็บบบบบบบบบบบบบบบบบ
เลเซอร์ปากดำ  ต้อง Q swicthed nd yag นะคับ  เป็นเลเซอร์กำจัดเม็ดสีโดยตรงคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้