ดู: 2304|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไมฉีด botox น่องแล้วไม่เห็นจะลดเลย

[คัดลอกลิงก์]
ทำไมฉีด botox น่องแล้วไม่เห็นจะลดเลย น่องเราก็ไม่ได้เป็นกล้ามเนื้อโปนๆ ออกมาหรอกนะคะ

มันจะกลมๆ บวมๆอ่ะ  เราฉีดมา 6 เดือนแล้วก็ไม่เล็ก มาอ่านดูรีวิวในนี้ก็ไม่ค่อยมี อาจเป็นเพราะฉีดแล้วต้องใช้เวลานานๆ เลยไม่มีคนมาโพสไว้

---เราอยากรู้ว่า ต้องฉีดซ้ำได้เมื่อเมื่อไร ต้องรอถึง 4-6เดือนเลยเหรอ นี่ก็รอแล้ว แต่เหมือนเสียเวลา
----แล้วถ้าไม่เล็กมีวิธีไหนอีกคะ ไม่เอาผ่าตัดนะคะ
----หรือว่าต้องเอาไขมันออกอีกคะ ถ้าเป็นไขมัน ต้องใช้อะไรคะ

มีคุณหมอหรือท่านไหน พอจะช่วยเราได้บ้างไม๊คะ อยากใส่กระโปรงสั้น น่ารักๆ กะเค้าบ้างอ่ะ
สาวๆ หลายคนคงมีปัญหาเหมือนเราแน่ๆ    ดู MV สาวเกาหลีแล้วอิจฉา   ขาเราจะเล็กแบบนั้นได้บ้างไม๊นะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ไปฉีดที่ไหนมาค่ะ  ราคาเท่าไรค่ะ
เคยได้ยินว่าฉีดแล้วอยู่ได้ประมาณ  4  เดือน ก็จะกลับมาใหญ่เมหือนเดิม
จะให้ดี จะฉีดที่เป็นน่องที่มีกรามเนื้อเท่านั้นค่ะ  ส่วนที่เป้นไขมัน ไม่ค่อยได้ผล
นอกจากจะไปดูดไขมันออกนะคะ
น่องส่วนใหญ่เป็นกล้ามเนื้อ ฉีดโบ ถูกแล้ว
แต่ จขกท. ฉีดไปเท่าไหร่คะ
จริงๆไปซ้ำได้แล้ว เพราะฉีดมา 6 เดือนแล้ว

น่องเราว่าต้องใช้เวลามากมาย เพราะคนเราเดินทุกวัน ไม่เหมือนกราม ที่เรายังเว้นไม่กินอาหารเหนียวๆหรือแข็งๆได้

ส่วนถ้าเป็นไขมันก็คงต้องเวเซอร์
เคยลองคาบ๊อกซี่ยังคะ เราไปคาบ๊อกซี่มา เจ็บโพดดดดดด
โบนี่ละเวิร์คสุดแล้ว

แสดงความคิดเห็น

เราฉีดไป ข้างละ 100 ยู อ่ะค่ะ ของเธอลดไม๊อ่ะ  โพสต์ 2011-5-17 17:03
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้