ดู: 6387|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] [ทำปากบาง] เมื่อไหร่ปากจะหายตึงคะ ฉีกยิ้มไม่ได้ ToT

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากมาจะสามอาทิตย์แล้ว ตรงรอยที่เย็บตึงมากเลย
ยังฉีกยิ้มเต็มที่ไม่ได้เลยค่ะ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับการที่ยังเป็นไตอยู่รึเปล่า

แบบว่ากังวลค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ
สักสองเดือนจะดีขึ้น แต่อาการชานี่นานมาก หกเดือนยังหายชาไม่หมดเลย
แล้วเวลาพูดจะพูดชัด ถนันหรือป่าวค่ะ กำลังจะไปทำพอดีค่ะ เป็นกังวลเรื่องนี้มากค่ะ
ก่อนนอนให้ทาวาสลีนด้วยนะคะ เพราะปากจะแห้งตึงเป็นสเก็ตตรงรอยเย็บ ถ้าเริ่มหลุดลอกไม่ถูออกตอนอาบน้ำ พอมันแห้งติดปาก ปากก้จะตึง ส่วนเรื่องชาก้ยังมีไปถึง 3-4เดือน จะลดลงเรื่อยๆ ไตก้จะเริ่มนิ่มไปเรื่อยๆจนปกติคะ ของเราไม่อยากแนะนำนวดหรอกเพราะจะทำให้ปากคลายตัวเร็วเกินไปอาจไม่เกิดกระจับได้
ตามมาจากกะทู้ก่อน เป็นไงบ้างยิ้มได้หรือยังของผม 15 วันแหละยังไม่เห็นบาง เพียงแต่เป็นทรงเหมือน จขกท เลย อยากเห็นรูปปัจจุบันมั่ง เป็นอย่างไรบ้่าง ของผมเวลายิ้มยังเจ็บ ๆ อยู่
ทำมาเกือบได้ 3 อาทิตย์ละค่ะ ยิ้มแบบเห็นฟันมันตึงๆอะ ตอนนี้เลยยิ้มแบบไม่เห็นฟันไปก่อน 555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้