ดู: 5427|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คิวทำจมูกที่ ภูณิศาคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า ตอนนี้ คิวทำจมูกกับหมอภู ที่ภูณฺศา คลินิก ยาวไหมคับ ถึงตอนไหนแล้ว
พอดีวางแผนจะทำประมาณ เดินตุลาคุม กลางๆ เดือนอ่ะครับ
ใครพอจะทราบ ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ต.ค. ยังว่างมั้งคะ

ล่าสุดเพื่อนเพิ่งถามไป ถึงแค่เดือน ก.ค. เอง ^^

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 07:23:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ llneunGll ตั้งกระทู้

ทำที่หมอภูมาใช่ไหมคับ
ทำออกมาแล้ว เป็นยังไงบ้างครับ เจ็บหรือป่าว
ราคา 12000 ? แล้ว ใช้ยานอนหลับไหมครับ
ขอโทษดด้วยที่ถามหลายคำถาม
ขอบคุณครับ :)
ใช้แค่ยาชาค่าา แต่ถ้ากลัวมากบอกหมอขอยาคลายเครียดก้อได้น๊าาา

หมอมือเบาอ่ะ ไม่เจ็บ ๆ ฉีดยาชา แค่ 2 เข็มเอง เจ็บจี๊ด ๆ

ทำเสร็จหนึ่งยังไปเดินเซ็นปิ่นต่อได้ หุหุ

ของหนึ่งทำ 12000 จ้าา แบบนิ่มสุด แต่ของผู้ชายส่วนใหญ่เค้าทำ 9000 อ่ะ

มันจะแข็งหน่อยอ่ะ

ต้องถามก่อนว่าชอบแบบธรรมชาติหรือโด่งเว่อร์

หมอภูเค้าถนัดแบบธรรมชาติมากกว่าอ่ะ

แต่ยังไงลองปรึกษาหมอดูก่อนนะ ^^ สู้ๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 07:50:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เนี่ยรูป อาร์ต
มันก็ไม่ได้แบนมากเท่าไหร่ แต่ อยากให้มันมีสันมากกว่านี้
อยากได้แบบ ธรรมชาติ
ส่วนค่าใช้จ่าย เตรียมไป 12000 เพื่อไว้ดีกว่าเนอะ

ขอบคุณนะคับ
งับ ๆ ^^

ถ้าชอบแบบธรรมชาติ จัดไปเลยจ้าาา
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-13 01:04:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ขอถามอีก คำถามคำ
หนึ่ง เขข้าไปคุยกับคุณหมอก่อนหรือป่าว หรืโทรจองคิวทางโทรศัพท์ อ่ะคับ
เค้าให้เข้าไปคุยก่อนค่ะ

เพราะจะได้รู้ว่าทำได้หรือไม่ได้

หมอเค้าจาบอกว่าความโด่งของเราได้แ่ค่ไหนอ่ะค่ะ

ถ้าพอใจก้อจองคิวเลย ถ้าโด่งไม่ถูกใจก้อเปลี่ยนหมอ ^^
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ พอดีว่าอยากทำคางอ่ะค่ะ  ตอนเด็กล้มคางแตก พอโตขึ้นคางมันเบี้ยวค่ะ(เหมือนเป็นก้อนกระดูก)ต้องยังไงที่ไหนดีค๊ะ.....?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้