ดู: 1494|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากรุค่ะเรื่องจมูก

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าคุนแม่ อยากทำจมูก แต่ท่าน อายุ57 แล้ว แล้วเปนคนจมูกบาง อยากทราบว่าถ้าทำไปจะมีผลอะไรรีป่าวค๊ะ รบกวนเพื่อนพี่ๆ ในเวปดั่งโด่ง ใครรุ ชวยบอกหน่อยนะ ค๊ะ [/ color]
ทำได้ค่ะ ไม่เกี่ยวกับอายุ แต่เกี่ยวกับโรคประจำตัวมากกว่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 22:18:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ขอบคุนมากเลยค่ะ:)
คิดว่า ทำได้ไม่น่ามีปัญหาอะไรน่ะค่ะ ถ้าทางคุณแม่ของหนู ไม่ได้มีโรคประจำตัวอย่างเช่น โรคชัก โรคเบาหวาน โรคภูมิแพ้ หรือโรคที่เกี่ยวกับเลือดน่ะค่ะ เพราะถ้าเป็นโรคพวกนี้ นี่ต้องดูอาการกันอีกทีว่า มีสาเหตุใดบ้างที่อาจจะทำให้ทางคุณแม่นู๋อาการกำเริบ แล้วก้อาการเป็นมากน้อยแค่ไหนน่ะค่ะ            
ยังไงถ้าจะทำ ลองศึกษาหาข้อมูลแล้วก้ให้คุณแม่ดูแลสุขภาพตัวเองให้แข็งแรงก่อนแล้วค่อยทำ นะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 23:32:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วู้วววว  ขอบคุนมากๆๆๆเลยนะค๊ะ ได้ความรุเยอะเลย

พรุ่งนี้นู๋ก็จะไปขึ้นเขียง กะคุนหมอศิริพรชัยย  ไม่รุว่าออกมาจะปนไง กัวๆอยู่เหมือนกัน ไงก็ต้องขอบคุนพี่ๆในเวปด้วยนะค๊ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย oummm เมื่อ 2011-5-12 23:32
วู้วววว  ขอบคุนมากๆๆๆเลยนะค๊ะ ได้ความรุเยอะเลย

เอารูปแม่ทำจมูกมาให้ดูด้วยสิครับ
จะสวยเหมือนลูกสาวไหมนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้