ดู: 4150|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทำจมูกกับหมอสุเทพสระบุรี...ขอคำแนะนำหน่อยคร่า

[คัดลอกลิงก์]

อยากทำจมูกอ่า
หน้าตาน่ารักดีค่ะ ทำออกมาแล้วดูดีแน่ๆเลย เตรียมลางานเผื่อไว้ซัก6-7 วันนะคะ ขอให้สวยๆค่ะน้อง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-10 20:03:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 อาทิตย์เลยหรอคะ
เคยไปปรึกษาหมอมาค่ะ ท่านใจดีและฝีมือปราณีตมาก  แต่จอยไม่ได้ทำแล้วค่ะใจยังไม่กล้ายังกลัวๆๆอยู่เพราะต้องตัดปีกจมูกด้วยใจยังไม่ถึงพอแต่อยากสวยค่ะ พ๊่ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้นะค่ะท่าไม่คิดค่าใช้จ่ายและผู้ช่วยหมอก้อใจดีมากด้วยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-10 23:14:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ...ว่าแต่เราจะโดนตัดปีกด้วยมั้ยน๊า
อยู่ที่คุณหมอ ค่ะ.. เราก็เสริมก้บหมอสุเทพ มา .. ตอนแรกตั้งใจไปเสริมอย่างเดียว แต่ หมอบอกว่าต้องตัดปีกด้วยถึงจะสวย เพระาปลายจมูกเราบาน ถ้าเสริมอย่างเดียวแล้ว ตัวดั้งมันจะไม่รับกับปลาย ปลายมันจะบานเห็นได้ชัด ..เราก็เลย บอก ตัดเลยคะ ... แล้วแต่หมอเลย ... ผลที่ไ้ด้ออกมา ... ชอบมากเลย .. มีคนทักดูดีขึ้นเยอะ.. สวยขึ้น.. อิอิ..  27 นี่ก็ ครบปี แ้ล้วจ๊ะ ... ยั้งไงลองปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้้จ๊ะ.. แต่ เชียร์สุดฤทธิ์ .. ทำแล้วสวยจิงๆ จร้า... ตอนทำไม่ไ้ด้มีแบบไป .. ไม่ได้บอกว่าเอาแบบไหน คุณหมอจัดให้ตามโครงหน้า และเนื้อจมูกเราที่พอจะรับได้ ... ออกมาเป็นที่น่าพอใจมากค่ะ...

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคร่า  โพสต์ 2011-5-16 19:30
อยากทำจมูกกับหมอสุเทพ สระบุรีค่ะ ได้คิว20กย 54นี้แล้วอยากเห็นผลงานของคุณหมอเยอะๆนะค่ะ
ใครเคยทำกับคุณหมอ รีวิิวให้ดูบ้างนะคะ
ตอนทำรู้สึกเจ็บไม๊เอ่ย เห็นว่ามียายนอนหลับให้กินก่อน
ไม่เจ็บค่ะ พูดจริงๆเลยว่าไม่เจ็บแต่อาการบวมกับท่านอนที่ต้องนอนหมอนสูงเนี่ยสิทรมานมากค่ะ ปวดหลังสุดๆ
เราทำแบบธรรมชาติไม่เอาโด่งค่ะก็สวยสมใจถ้าไม่รู้จักก็ดูไม่ออกค่ะว่าทำมา
ใครเคยมีประสบการเสริมจมูกอยากทราบว่ายิ่งนานจะยิ่งโด่งเป็นสัน หรือว่าความโด่งจะลดลงค่ะ ช่วยตอบหน่อยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้