ดู: 1434|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากได้กำลังใจจากหลายๆคนที่ทำจมูกมาแล้วไม่ทะลุหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตั้งแต่เข้ามาเล่นเวปนี้เห็นคนที่มีปัญหาจมูกทะลุเยอะเลยค่ะ
เข้าใจว่าคนที่ไม่ทะลุก็คงจะมีเยอะแต่ไม่ได้มาแสดงตัวเพราะจมูกไม่ได้มีปัญหาอะไรเนอะ
อยากให้เพื่อนๆที่จมูกปกติดีไม่มีปัญหาทะลุมาแสดงตัวกันหน่อยค่ะ
จะได้รู้ไว้ว่ายังมีคนที่ไม่มีปัญหาอะไรอยู่เยอะ เป็นกำลังใจให้ผู้หญิงขี้กังวลคนนี้ด้วยค่า :))

ปล.จมูกเราไม่ได้ทะลุนะคะ แต่กลัวว่าซักวันจะเป็น T_T

แสดงความคิดเห็น

ป้าวุ้นเส้นไม่เคยทะลุเลย นะ เยอะไปคนที่ไม่ทะลุหน่ะ  โพสต์ 2011-5-10 17:16
ขอแชร์นะครับ ผมทำจมูกมาแล้วสี่ครั้ง ก็มีทั้งเอียง เป็นสัน เห็นขอบ โด่งจนบาง และเกือบจะทะลุ(อันนี้ไม่แน่ใจ เพราะเห็นเป็นจุดสีขาวๆแข็งๆ) เพราะอย่างนี้ถึงได้แก้แล้วแก้อีก นี่ก็คิดว่าคงจะต้องแก้รอบที่ห้า เพราะคุณหมอทำทรงน้องโบ(ราณ)มาให้ ไปที่ไหนก็มีแค่คนมอง เพราะสมัยนี้แล้ว มีแต่เสริมแล้วเป็นธรรมชาต ถ้าเสริมแล้วรู้ว่าเป็นแท่งซิริโคน ก็ดูแปลก ยังไงจะสวยจะหล่อก็ขอให้อยู่ทนอยู่นานนะครับ เวอร์มาก ก็จะทะลุและมีปัญหาอื่นตามได้ครับ
ใจเยนๆค่ะ  เราทำกับหมอเฉลิมค่ะ  ตอนแรก คิดว่ามันเอียง กังวลมาก เลยเข้าไปหาคุณหมอค่ะ หมอบอกให้รอดู ซักพักก็เริ่มดีขึ้น ตอนนี้ก็ตรงเปนปกติแล้วค่ะ ไม่มีปัญหาไรเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

นานมั๊ยคะกว่าจะตรงอะค่ะ  โพสต์ 2011-6-3 16:46
คนไม่ทะลุก็โพสนะคะ  โพสในห้องีวิวไง  สวยๆเยอะแยะ   คนทะลุเป็นแค่เปอรเซ็นน้อยนะ
เราก็ทําจมูกครั้งที่ 2นะ ใด้ 1เดือน กะ 1 อาทิตย์ แล้ว ต้อนนี้จมูกบางครั้งดูใสๆๆนะเป็นวงขาวๆๆทีปลายจมูก.ก็กลัวทะลุจังแต่อยู่ใกลคุณหมอสงสัยต้องรอไปก่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้