ดู: 1636|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครรู้บ้างง บอกหน่อยนะค่ะ หาที่ทำหน้าขาวใสแบบ ดีๆๆ เหนผลเรว

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้ว่า คลีนิกไหนที่ทำหน้าให้ขาวใส อ่ะ ดีๆๆ  ราคาเหมาะสมไม่แพงง
ลองตัวนี้หรือยังครับ...เขาเรียกว่าน้ำผลไม้มาคีเบอรี้ของ b-HIP อะครับ
ถ้ายังลองดูครับ..ขวดเดียวเห็นผลภายในหนึ่งสัปดาห์ครับ..เป็นน้ำผลไม้กินง่ายครับ
1ขวดกินได้ประมาณ 1 เดือนครับไม่มีผลข้างเคียงใดๆด้วยผลที่ได้แถมเข้าไปด้วย
ถ้ากินน้ำผลไม้นี้เรื่อยๆผิวจะขาวขึ้น ใสขึ้น สิวฝาหายไป และช่วยชลอความแก่ได้ด้วยครับ
เพราะมันมีสารต่อต้านอนุมูลอิสระที่เยอะที่สุดในโลกเลยละครับ ไม่เชื่อก็ลองเซิทหาข้อมูลดูได้นะครับ
หรืออยากใช้อยากลองผลิตภัณฑ์เขาก็โทรไปได้ที่ 0844525649 คุณแจ้ได้เลยครับ
หรือเมลเขาก็ ainggood@hotmail.com ครับ อีกอย่างนะครับจะมีคนคอยให้คำปรึกษาเราตลอดฟรีๆ
ขณะใช้ผลิตภัณฑ์ด้วยนะครับ
สมชายคลินิค ห้วยขวางราคาไม่แพงมากกลางๆ โดยรวมก็โอนะแบ่งจ่ายได้ด้วย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-14 01:14:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากๆๆ นะค่ะ จะลองไปถามดู
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้