ดู: 28505|ตอบกลับ: 94
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกที่คลินิคหมอสยาม เพชรบุรีซอย 7 ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย atigan เมื่อ 2011-5-6 15:40

ตอนแรกเป็นคนที่มีดั้งอยู่แล้ว  แต่เริ่มเป็นนางงามเดินสายประกวด  เลยต้องเปลี่ยนรูปหน้าให้จมูกพุ่งหน่อย  เพื่อนๆ คิดว่าก่อนทำกับหลังทำอันไหนดีกว่ากัน

ก่อนทำ

หลังทำ  หายเรียบร้อยแล้ว

สวยชึ้นเยอะเลยนะค่ะ  หมอชาตรีทำให้ทุกคนไม่ผิดหวังแน่นอน  ขอให้โชคดีในการประกวดครั้งต่อไปนะค่ะ  
หลังทำสวยกว่านะคับ ดูคมเข้มขึ้นเยอะเลย สวยคับ
อ้าว  ทามที่เดียวกรานเยยคัพ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 16:05:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงป่ะค่ะ  มีแต่เพื่อนๆ บอกว่าแบบเก่าเหมือนผู้หญิงกว่า
พอดีเราเป็นสาวประเภทสองอ่ะ
สวยครับ จมูกดูเด่นมากเลยครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 16:11:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำชมทุกๆคนค่ะ
ก่อนทำดูใสๆน่ารัก หลังทำดูสวยแบบชัดเจน สรุปสวยอ่ะ
สวยมากค่ะ .... จากใจ >>> โด่งพุ่งได้ใจมากมายค่ะ ชอบๆๆ
หน้าตาน่ารักน่าเอ็นดู สวยคะ โด่งมากกก เดินสายประกวดขอให้ชนะเลิศคะน้อง
คือทำแล้วสวย เพราะก่อนทำสวยน่ารักธรรมชาติดีค่ะ
แต่ตกใจมากขึ้นเมื่อรู้ว่าเป็นสาวประเภทสอง
อายอ่ะ น่ารักจัง
โด่งไปป่าวอ่ะ   แต่ทรงสวยนะค่ะ
ไม่บอกไม่รู้นะคะว่าเปนสาวประเภทสองเพราะดูเหมือนผู้หญิงมากเลย
อ้าว เป็นสาวสอง หรอกหรา ดูไม่ออก
ครอบฟันที่ไหนหรอคับบ
ทำที่เดียวกันเลยอะเราทำมา2ปีแล้วคะเราว่าสวยดีช่วงแรกแรกจะโด่งหน่อยแต่ไม่ต้องตกใจคะทุกคนอาจเห็นว่ามันโด่งมากแต่ระยะเวลานานก็จะเข้ารูปทรงที่สวยงามคุ้มคะทำครั้งเดียวไม่ต้อง
สวยง่ะดูไม่รู้เลยว่าเปนสาวประเภท2
สวยคมขึ้นเยอะเลยคับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-9 02:47:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ballwarayut ตั้งกระทู้

ครอบที่คลินิคปูเจ้าค่ะ  สมุทรปราการ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-9 02:48:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มั่นใจขึ้นเยอะเลย  ขอบคุณทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะค่ะ  ขอให้สมพรปากค่ะ
น่ารักขึ้นกว่าเดิมมากๆเลยครับผม ไม่ทราบว่าทำนานแล้วหรือยังครับ
ผมส่งข้อความส่วนตัวไปแล้ว ตอบด้วยนะครับ จะรอครับผม
rพี่ค่ะ บอกหมอว่าทำ จมูกทรงแบบใครอ้า สวยค่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-10 20:23:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของพี่สั่งหมอว่า   เอาแบนคลินิคหมอสยาม  ดั่งโด่งปลายพุ่ง ค่ะ  เลยได้ออกมาสวยงามที่เดียว
สวยมากๆเลยค่าาาาา อิจฉามากมาย อิอิ
เห็นแล้วอยากทำบ้างจัง

แสดงความคิดเห็น

สวยๆๆกว่าผู้หญิงอีกอ่ะ จิงน่ะมายด้ายโม๊  โพสต์ 2013-4-13 16:30
โฮ๊สวยจังอ่ะทำที่ใหนอ่ะแล้วทำกับหมอคนใหนเอย อยากทำบ้างอ่ะ อยากสวย  โพสต์ 2013-4-13 16:27
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้