ดู: 2778|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากแก้จมูกอีกแล้วคะ เพื่อนๆๆว่าเราจะแก้ดีมั้ยมีรูปคะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีหากระทู้ที่ตั้งไว้ไม่เจอเลยขออนุญาติตั้งใหม่นะคะถ้าพี่ๆๆแอดมินเจออันเก่าลบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ เริ่มเลยนะคะหลังจากที่เรามีปัญหากับการแก้จมุกครั้งแรกกับหมอศ. เราก็เลยอยากแก้มากๆๆเลยไปปรึกษากับคุรหมอวรวิทย์แล้วนัดแก้เลย ครั้งแรกทำโด่งสวยดีแต่ตอนนัดดูคุณหมอบอกเบี้ยวแต่คุณหมอใจดีนะคะ แล้วแก้ใหม่ให้ จมุกใหม่ครั้งนี้โดยรวมพอใจมากแกนแน่นโด่งกำลังดีเราก็ชอบมากๆๆและจมุกเราก็จะครบหนึ่งปีแล้ว แต่ปัจจุบันจมุกเริ่มแห้งทำให้เห็นทรงจริงๆๆตรงปลายเพื่อนเริ่มทักมันไม่ค่อยเป็นรูปทรงเหมือนเดิม โป่งๆๆตรงปลายและเวลาเราพุด รู้สึกว่าซิลิโคนมันเด้งแล้วกลับไปที่เดิมทำให้ตอนนี้เราเครียดมากๆๆๆคะ ใจนึงเราก้ไม่อยากแก้แล้ว แต่ใจนึงก็อยากได้จมุกที่ดีๆๆๆปเลยเพื่อนๆๆลองมาดูรูปนะคะ ว่าเราควรจำทำไงดี แก้ใหม่หรือไม่แก้ดีคะ

IMG03408-20101109-1844.jpg (363.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ตอนแรกๆๆชอบๆๆๆ

ตอนแรกๆๆชอบๆๆๆ

IMG03403-20101109-1839.jpg (413.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ด้านหน้าก็ไม่น่าเกลียดมาก

ด้านหน้าก็ไม่น่าเกลียดมาก

2.JPG (9.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ใกล้หนึ่งปีปลายเริ่มเปลี่ยน

ใกล้หนึ่งปีปลายเริ่มเปลี่ยน

4.JPG (10.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เหมือนเห็นเป็นซิลิโคนเล้ย

เหมือนเห็นเป็นซิลิโคนเล้ย

5.JPG (13.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

จมูกดูเบี้ยวๆๆไม่ค่อยเป็นทรง

จมูกดูเบี้ยวๆๆไม่ค่อยเป็นทรง
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-3 21:24:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เราเครียดมากๆๆๆ ยังไม่รู้จะทำยังงัยดีเบื่อการทำใหม่ ถ้าทำครั้งนี้ก็จะเป็นครั้งที่4 แล้วเราถึงอยากเห็นจมูกของคนที่ทำมานานๆๆๆดีกว่าเพราะเหมือนเราตอนแรกก็โอเคแต่ตอนนี้ชักยังงัยแล้ว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-3 21:33:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปตอนทำใหม่ๆๆ ซี่งเราก็ชอบมากๆๆๆ

169.JPG (7.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

แบบนี้กยังชอบ

แบบนี้กยังชอบ

183.JPG (16.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ถ้าเป็นแบบนี้ก็ยังโอเค

ถ้าเป็นแบบนี้ก็ยังโอเค
สวัสดีค่ะพี่อ้อย สบายดีมั้ยคะ ตั้งแต่พี่อ้อยทำรีวิว แอมก็ติดตามมาตลอด จนตัดสินใจไปทำกับคุณหมอวรมาเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ของแอมได้2เดือนแล้วค่ะรู้สึกเหมือนจะเบี้ยวๆ เหมือนกันค่ะ ดูจากรูปปัจจุบันของพี่อ้อยแล้วเหมือนมันจะผิดรูปไปมากกว่าเดิมจริงๆค่ะ ปีกจมูกเหมือนจะสูงต่ำไม่เท่ากัน ยิ่งมุมที่เงยหน้าชัดมากๆของหนูก็เป็นเหมือนพี่เลยค่ะปีกจมูกสองข้างสูงไม่เท่ากันสูงข้างต่ำข้าง รูจมูกก็ไม่เท่ากัน พี่อ้อยลองเข้าไปหาคุณหมอมารึยังค่ะ แอมว่าถ้าต้องแก้อีกครั้งยอมเสียเงินเสริมปลายด้วยกระดุกหูน่าจะปลอดภัยที่สุดแล้ว....
อืมมม..สัญญานไม่ดีเริ่มเตือนมาแล้วนะคะ แก้ดีกว่านะคะ เหมือนจะทะลุเลยอะคะ
ผิดพลาดประการใด ขออภัย นะค๊าา
ผมก็ทำมาตอนแรกก็ทรงสวยแต่นานไปทำไมมันเปลี่ยนทรงเหมือนกันเลยอะคับ
ทรงตอนแรกสวยเลยนะคะ ตอนที่แก้มาใหม่ๆอ่ะ พอนานไปรู้สึกได้เลยว่าทรงมันเปลี่ยนไป แล้วตรงปลายจมูกดูใสๆด้วย เหมือนจะทะลุรึเปล่าคะ
มองรูปที่เงยหน้าเหมือนจะไม่เบี้ยว แต่ดูปลายใสๆ
ส่วนรูปที่บอกว่าเบี้นวดูไม่เป็นทรง แอนมองเหมือนว่าเบี๊ยวเหมือนกันน๊า เหมือนหยดน้ำกับตรงปลายจมูกมันไม่ตรงกัน
ถ้าผิดพลาดต้องขออภัยนะจ๊ะ ไม่ได้มีเจตนาจะทำให้นอย แต่ของแอนก็เป็นอ่ะ ติ่งด้านล่างกับที่ซิลิโคนมาสุดมันไม่ตรงกัน
พรุ่งนี้แอนจะไปแก้แล้วอ่ะค่ะ (กลัวเข็มเป็นที่สุด) ตื่นเต้นมากมาย
ไปหาหมอเร็วๆเลยค่ะ สัญญาณอันตรายมาแล้ว
เป็นเพราะปลายทำเป็นหยดน้ำหรือเปล่าเลยดูเหมือนย้อยลง
บร๊ะเจ้า นางฟ้ามีอยู่บนโลกจริง ๆ น่ารักมว๊ากกกก กินอะไรหรือว่าทำอะไรกับใบหน้าครับ
ขาวเนียนมากเลย
จมูกเหมือนน้องเลยค่ะ T_T กลุ้มเหมือนกัน
เหมือนว่าทรงแรกที่ชอบมันยังบวมข้างในอยู่  พอผ่านปีไปยุบหมดจมูกรัด ก็เป็นทรงที่แท้จริงอ่ะค่ะ

รูป 183 เหมือนนิโคลเลย น่ารักม๊ากกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้