ดู: 6207|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ระหว่างหมอ กมล (ทาวน์อินทาวน์) กัีบหมอ นิเวศ (สยามสวอน)

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ระหว่างหมอ กมล (ทาวน์อินทาวน์) กัีบหมอ นิเวศ (สยามสวอน)
พอดีว่าอยู่ไทยตอนนี้มีเวลาตั้งแต่วันนี้ ถึงวันที่ 25 ต้องบินกลับแล้ว ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอนิเวศมาที่สยามสวอน
เท่าที่ไปปรึกษามาท่านมีเทคนิคการเสริมด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูที่ค่อนข้างดูปลอดภัยและน่าเชื่อถือ
ในขณะที่ดูความสูงและความโด่งยาวคนไข้แต่ละคนของท่านแล้วค่อนข้างโด่งน้อยทีเดียว
(ดูประมาณเืกือบ20คนได้ไปดูที่คอมในคลีนิคท่านมา)
ราคาในการเสริมคือ 20000 บ.+ ผ่าตัดกระดูกอ่อนหลังใบหูอีก 25000บ. รวม 45000 บ.

กับคุณหมอกมล (ทาวน์อินทาวน์) ไม่ได้เข้าไปปรึกษาเนื่องจากลองโทรหาท่านแล้วคิวยาวพอควร
ขนาดลัดคิวให้แล้วยังเป็นวันที่ 13 ในการปรึกษาและทำในวันนั้นเลย (วันอื่นคุณหมอไม่มีเวลาเลยครับ)
แต่ที่เคยๆเก็บข้อมูลมาท่านก็เสริมได้สูงตามโหง๋วเฮ้ง แต่ไม่ได้ใช้กระดูกอ่อนหลังหูเพื่อการเสริม

ใจลึกๆแล้วกำลังลังเลนะครับ คือชอบวิธีการความปลอดภัยกันทะลุของคุณหมอนิเวศ แต่ก็อยากได้ตามโหง๋วเฮ้งของหมอกมล
ถ้าเป็นพี่ๆทั้งหลายจะเลือกท่านไหนครับ พอดีผมมีเวลาัตัดสินใจได้ไม่มาก
ตอนนี้คุณหมอนิเวศมีคิวให้ผมวันที่ 6 นี้แล้วซึ่งผมจะได้มีเวลาพัก 19 วันก่อนเดินทางกลับประเทศ
แต่ถ้าผมเลือกคุณหมอกมลซึ่งก็ัยังไม่ได้ปรึกษาด้วยซ้ำ ผมจะได้คิว 13 ทำให้มีเวลาพักเพียง 12 วันและต้องเดินทางไกลกลับประเทศ
อีกอย่างผมไม่รู้ว่า ระยะเวลาพักฟื้นแค่นี้ถ้าเกิดมีอะไรผิดพลาดมันจะบินกลับมาแก้ไม่ได้เนี่ยสิครับ

ช่วยผมออกความเห็นหน่อยนะครับ
ราคาที่คุยกันไว้ก็ต่างกันพอควรเลยครับ
ุคุณหมอนิเวศ 45000 บาท (เสริมซิลิโคน + ผ่าตัดกระดูกอ่อนหลังหูเพื่่อกันปลายทะลุสำหรับทำจมูกยาวทรงเกาหลี)
คุณหมอกมล 40000 บาท (เสริมซิลิโคน ราคายังไม่รวมการผ่าตัดกระดูกอ่อนหลังหู ซึ่งถ้าจะทำก็ไม่ทราบว่า้ต้องเพิ่มอีกเท่าไร)

เพราะผมต้องรีบตัดสินใจและโทรจองคิวก่อนที่คิวผมจะหายไปไกลกว่านี้อีกหนะครับ ช่วยหน่อยนะครับ
(จริงๆผมก็ศึกษาจากเว็บนี้มานานพอควรแล้วครับ ใจจริงอยากได้หมอเฉลิม แต่คิวท่านนานมากแถมผมเองอยู่ไกลทำให้ไม่สะดวกเรื่องนี้ด้วย)
(เคยจองคิวไว้ข้ามปี แต่บินกลับมาไม่ทันเพราะท่านเลื่อนคิวผมออกไปเนื่องจากท่านไม่สบายทำให้ผมต้องกลับก่อนแบบนี้อะครับ)

หมอกมลคะ ดิฉันไปทำมาได้แล้ว12วัน ก็พอใจนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 10:15:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ
ุุผมตกลงกับคุณหมอนิเวศไปเรียบร้อยแล้วอ่ะครับ ทำพรุ่งนี้แล้ว ตื่นเต้นชะมัด
ไม่ผิดหวังแน่ค่ะ
เชียร์หมอนิเวศคะ หมอเน้นความปลอดภัยมากๆๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้