ดู: 2124|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกก่ะหมอเฉลิมไหร่อ่ะคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือถ้าเสริมแบบ 18000 แร่ะอยากตัดปีกด้วย

มันจะเป็นเท่าไหร่อ่ะคะ
โทรไปสอบถามราคาตัดปีกเมื่อสักครู่ 8000 บาทค่ะ

ถ้าไม่เคยเข้ามาอ่านเว็บนี้ เจอเค้าเตอร์ที่รับสายตอบเมื่อกี้เราคงโกรธนะเนี่ย ถามว่าต้องเข้าไปพบคุณหมอก่อนไหมคะ น้องเขาตอบว่าตัดปีกมาให้ที่เค้าเตอร์ดูก็ได้ถ้าพบคุณหมอคุณต้องรอถึงธันวา คงจะทุรนทุราย

อิอิ เราไม่ทุรนทุรายหรอกค่ะเราถามเพื่อรอเก็บตังค์  นานๆๆๆๆๆก้รอได้ค่ะ
ครับ ตามนั้นครับ
8000 บาทครับ
เคยโทรไปสอบถามเหมือนกันค่ะ พูดจาห้วน ๆ สงสัยลูกค้าคงจะเยอะ
ลูกค้าเยอะจริง อันนี้ต้องเข้าจัยดว้ยนะคะ ว่าด้วยต้องทำอย่างอื่นด้วยไม่ใช่แค่รับโทรศัพท์อย่างเดียวอ่ะคะ คือว่าทุกคนมีหน้าที่ทำตลอดไม่มีเวลาว่างเลย แค่เค้าแวะมารับโทสับได้ก็ต้องขอบคุณแล้วนะคะ ถ้าเป้นเรากำลังยุ่งอยู๋บางทียังมีเสียงห้วนๆๆเลยคะ
คือถ้าเสริมแบบ 18000 แร่ะอยากตัดปีกด้วย

มันจะเป็นเท่าไหร่อ่ะคะ
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-9-26 11:35

เราว่าเสริมก่อนดีไหม ค่อยตัดปีกทีหลัง นะ เผื่อทำไปแล้วจะได้ไม่ต้องมาตัดปีก เห็นหลายๆๆคนเค้าก้บอกอย่างนั้นนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-27 19:56:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายค่ะ  ไม่ทันแร่ะอ่ะค่ะ

ตั้งกระทู้ตายสายเกือบเที่ยงพี่แดงก้อโทตาม

บอกมีคนยกเลิกมาได้มั้ย

ก้อเรยได้เข้าไปถามหมอทีเดียวเรย

หมอบอกไม่ต้องแร้ว  เสริมอย่างเดียวก้อสวยแร้วว

ตอนนี้เรยเป็นนาเนียอยู่ที่บ้านอ่าค่ะ
ช่ายค่ะ  ไม่ทันแร่ะอ่ะค่ะ

ตั้งกระทู้ตายสายเกือบเที่ยงพี่แดงก้อโทตาม

บอกมีคนยกเลิกมาได้มั้ย

ก้อเรยได้เ ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-9-27 19:56

อิอิขอให้สวย กิน้ำมะพร้าวเยอะๆๆนะคะ ยุบไวอย่างแรง*-*
นั้นกินยาที่หมอให้ๆครบนะคะ  เริ่มยุบก็5-6วันอ่ะคะแต่ยุบยังไม่หมดรหอกนะคะแต่เริ่มเห้นทรงอ่ะคะ ตอนนี้อย่าพึ่งเครียดนะอีก3เดือนมันจะสวยแล้วอิอิ สูๆๆนะคะคนสวย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-29 11:24:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
9#
โพสเมื่อ 6 ชั่วโมงก่อน | แสดงเฉพาะโพสนี้ นั้นกินยาที่หมอให้ๆครบนะคะ  เริ่มยุบก็5-6วันอ่ะคะแต่ยุบยังไม่หมดรหอกนะคะแต่เริ่มเห้นทรงอ่ะคะ ตอนนี้อย่าพึ่งเครียดนะอีก3เดือนมันจะสวยแล้วอิอิ สูๆๆนะคะคนสวย

เย้ ๆ งั้นเริ่มม่ะค่อยนอยเท่าไหร่แร่ะอ่ะค่ะ

แต่โดนพ่อบ่นทุกวันอ่า บอกอยู่ดีไม่ว่าดี

หาเรื่องเจ็บตัว  แม่ขอทำพ่อก้อไม่อนุมัติสะงั้นอ่ะ
ดีต่าต๊า

วันนี้เป็นไงมั่ง

บวมยุบบ้างยังครับ

หายไวไวนร้าต่าต๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้