ดู: 6510|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพื่อนให้ทำจมูกที่หมอสวัสดิ์โคราชบ้างคัฟ..ขอดูรูปหน่อยได้อ่ะป่าว..

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อน..ใครที่ทำจมูกกับหมอสวัสดิ์โคราช..บ้างคัฟ..ช่วยแบ่งปันรูปมาให้ผมดูหน่อยน่ะ..ตอนนี้ผมสนใจที่จะทำจมุกกับหมอสวัสดิ์อ่ะคัฟ..เลยอยากเห็นว่าเพื่อนไปทำมาเเล้ว..จะสวยจะหล่อ..กันแค่ไหน..แนบรูปมาให้ดูด้วยน่ะ..คัฟ..เพื่อน..

นี้รูปผมน่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สนใจหมอสวัสดิ์เหมือนกันค่ะ อยากรู้ราคาด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

6,000 8,000 12,000 ขึ้นอยู่กับความนิ่มของคิลิโคน  โพสต์ 2011-5-3 11:43
สนเหมือนกันครับ เหนมี1คน มาลง รีวีว  ผม มองดูเเล้ว โอเค เลยครับ
เลยคิดจะไปทำที่นี่ เหมือนกัน

อย่าลืมเอารูปมารีวิวด้วยนะคะ  โพสต์ 2011-5-5 00:33
นิกว่าจะไปทามวันที่15 พ.ค. นี้แหละ  โพสต์ 2011-5-3 19:28
ไปทำมาแล้วค่ะ เมื่อ10 มิ.ย 54 ไม่เจ็บเลยค่ะ ไม่ช้ำ ไม่เขียว บวมนิดหน่อยค่ะ หมอใจดีมากค่ะ ทรงสวย ไม่เบี้ยว ทำไม่นาน เลือกอยู่นานเหมือนกันค่ะ กว่าจะตัดสินใจเลือกหมอสวัสดิ์ โอเคเลยค่ะ สวยจิงๆ

ราคาเท่าไหร่คร๊  โพสต์ 2013-9-21 15:38
ขอรูป ทีน้อง ทิวา
ถ้าเราทำ ราคา 6000 นี่มันจะสวยไหมน๋อ....

เพราะเราเคยไปปรึกษาหมอ ธีรวัฒน์ ขอนแก่นแล้ว เขาบอกว่า เราเนื้อจมูกเยอะ  ไม่เบี้ยว ไม่เอียง  (เพราะหมอเขาจะวัดจมูกเราว่า  เบี้ยว หรือ เอียง ไหม  ....เพื่อนเราไปทำมา มันไม่ค่อยสวยอ่า)

เราเลยอยากทำ ราคา ไม่ 6000 ก็ 8000 อ่า พอดีมีงบจำกัด..  ...  ใครสนใจทำบ้าง ไปทำพร้อมกันไหม?

แต่ที่รีวิว หมดสวัสดิ์  เขาทำกันราคา 10000 (สวยมาก) ...เลยอยากทราบว่า 6000 นี่จะเห็นเป็นแท่งเลยไหมอ่ะสิ
นีก็ทำมาคะ วาจะไปแก้อีกครั้งสวยไมพอ
ทำมาเท่าไรอ่ะคะ..!!
คลีนิกหมอ อยู่ตรงไหน อ่ะค่ะ
หลังคลังใหม่ป่าว?
น้องอยู่ตรงไหนอ่ะ พี่พาเพื่อนไปทำหมอสวัสดิ์สวยนะ จะให้ไปดูเพื่อนขายสลัดอยู่ที่ตลาด
หมอสวัสดิ์อยุ่แถวยมราชคะ (ประตูน้ำ)
เพิ่งไปทำมาค่ะ เมื่อวานนี่เอง ไม่เจ็บเลยค่ะ แต่จะกลัวๆมากกว่า เพราะฉีดแค่ยาชา ทำออกมาสวยเป็นธรรมชาติมาก เพราะเราไม่ชอบโด่งมาก ที่กังวลก็คือกลัวจะออกมาใหญ่อ่ะค่ะ เพราะปลายจมูกใหญ่ เมื่อวานตอนทำเสร็จใหม่ๆก็โอเคนะค่ะ แต่วันนี้มันบวมๆอ่าค่ะ หน้าดูเปลี่ยนๆไปนิด อยากทราบวิธีลดบวมอ่าค่ะ อยากหายเร็วๆจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้