ดู: 2618|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูก ณ หาดใหญ่

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบที่ทำจมูกที่หาดใหญ่ ที่ทำออกมาแล้วเป็นธรรมชาติ ราคาประมาณ 8000-10000 บาทค่ะ พอดีเรียนที่หาดใหญ่ อยากสวยกะเค้าซักที ใครหน้าตาดีช่วยแนะนำหน่อยค่าาา ขอบคุณมากก
หมอกุลเดชค่ะ
ไปทำที่นั่นมาได้ประมาณ3 ปีแล้ว
ซิลิโคนแบบนิ่ม ราคาแปดพัน ตอนนี้ไม่รู้เท่าไรแล้ว ลองสอบถามดูได้
บวมน้อยมาก หลังทำเดินออกมาไม่อาย เพราะไม่ต้องใส่เฝือกหรือติดเทปให้อาย
ผมทำที่ หมอสมพจน์ครับ เป็นหมออีกท่านที่เก่งผมดูจากการดูโครงหน้าและการวิเคราะห์หน้าของคนไข้ได้อย่างถูกต้องและสามารถสนองความต้องการของคนไข้ได้ดี อีกท่านขั้นเทพของทางหาดใหญ่ก็ หมอนราซึ่งเป็นเพื่อนกับหมอสมพจน์หรือเปล่าวไม่แน่ใจ เพราะผมไปหาหมอนราก่อนแต่คิวยาวมากผมต้องรับการรักษาด่วนจมูกมันทะลุแล้วท่านก็แนะไห้ไปหมอสมพจน์ลองดูครับ เผื่อเป็นทางเลือก ราคาก็ประมาณเดียวกันครับ 8000 ขึ้นไปโดยกระมาณ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 18:14:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากเลยค่ะ
หมอ สมพจ  ยุตรงไหนอ่คัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้