ดู: 4907|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอปรึกษาเรื่องทำจมูกหน่อยครับ เล็งไว้ที่ siamswan กับ น.พ.นิเวศ เสริมศีลธรรม

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าศึกษาเรื่องทำจมูกมาก็หลายปีแล้ว เล็งไว้หลายที่แต่เพิ่งจะมีโอกาสได้ทำก็ตอนนี้แหละ
(เนื่องจากกล้าๆกลัวๆ เวลาไม่พอ อยู่ประเทศอื่น)
ตอนนี้มีเวลาพอช่วง1เดือนครึ่งพอดี ใจจริงมองไว้ที่หมอเฉลิม แต่เนื่องจากคิวยาวมาก
พอจะไปแพทย์รุ่นพี่ของท่านก็มีหลายกระทู้ให้ลังเลความเอียง

สุดท้ายคุยกับคนรู้จัก เค้าไปทำกับ น.พ.นิเวศ (ที่สยามสวอน) มาได้ปีกว่า
รูปร่างจมูกโอเคเลยครับ ติดอยู่แค่ว่าผมไม่รู้ท่านจะทำจมูกผู้ชายได้ดีไหม
เพราะคนที่ผมรู้จักเค้าเป็นผู้หญิงไปทำมาจมูกก็ดูเหมือนธรรมชาติมากเพราะมันขึ้นมานิดเดียวเอง
แต่ถ้าจะทำจมูกทรงผู้ชาย ผมไม่รู้คุณหมอเค้าจะทำขึ้นมาได้มากน้อยแค่ไหน

ขนาดคนที่รู้จักไปทำมาแบบใช้กระดูกอ่อนหลังหูในการช่วยเสริม ผมว่ามันมากกว่าเดิมนิดเดียวเองอะครับ
ใครพอมีประสบการณ์หรือพอรู้จักใครที่ทำจมูกผู้ชายกับหมอท่านนี้แล้วช่วยแนะนำผมทีน่ะครับ
ครั้นจะไปหมอกมลก็ฟาดไป 40000 ซะ ผมเล็งๆไว้ 25000-30000 หนะครับ
แต่ น.พ.นิเวศทำคางสวยจริงๆครับคอนเฟิร์ม
(ปล. ผมพยายามหาข้อมูลท่านนี้ในกระทู้ที่นี้แล้ว น้อยนิดมากเลยครับถึงตั้งกระทู้ลองถามดู)
วันศุกร์ 29 นี้จะเข้าไปปรึกษาคุณหมอพอดี
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-29 21:43:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปปรึกษาหมอนิเวศมาแล้ว ใช้กระดูกอ่อนหลัีงหูในการเสริมปลายจมูก+เสริมจมูก ตกราคา 45000 B. ( ถ้าตัดปีกจมูกเสร็จสรรพ ปาไป 60000 B.)

วันจันทร์จะเข้าไปปรึกษาหมอกมลดูอีกทีก่อนตัดสินใจ
แพงจังเลยค่ะ.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้