ดู: 1827|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำจากเพื่อน ๆ ทุกคนคับเรื่อง รูจมูกกว้าง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด cha55ha เมื่อ 2009-9-25 20:23

เพื่อน ๆ คับ คือผมเสริมจมูก มาได้ 15 วัน แล้วอ่ะคับ ก็ถือว่าพอใจ กับการทำในครั้งนี้ 80% คับ คิดว่าตอนนี้คงเป็นเป็นรูปจมูกที่แท้จิงแล้ว แต่ผมยังรู้สึกว่ารูจมูกยังไม่ค่อยสวยยากจะทำไงก็ได้ให้ตรงรูจมูกให้แคบกว่านี้อ่ะคับ เพื่อน ๆ พี่ ๆทุกคนช่วยแนะนำด้วยคับ ว่าผมจะไปทำอะไรเพิ่มเติมดีคับ และ ที่ไหนดีคับ  ขอบคุณนะคับ
เปรี้ยวมาก  ..............โออยู่

อย่าตัดปีกนะ เดี๋ยวจะไม่มีเงิน

โหงวเฮ้งคนเราปลายจมูกต้องมีเนื้อ....รูจมูกต้องไปตีบ ไม่กว้างเกินไป ปลายจมูกไม่เชิด

ที่ดูโดยรวมดูดีมาดมายแล้วครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 20:57:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคับสำหรับความเห็นดี ๆ ๆนะคับ
แต่15วันน้อยไปไหม่ะคะ กว่าจะเห็นทรงจมุฏแท้ๆๆก็2-3เดือนไปนะคะ *-* เราว่ามันต้องดูดีกว่านี้อ่ะคะยังไงรออีกหน่อยนะคะ*-*
อิจฉาจัง สวยกว่าของผมอีกอ่ะ
รอสัก2-3 เดือนดีกว่าครับ ให้จมูกเข้าที่ก่อน แลวค่อยตัดสินใจ

ที่ทำมาก็สวยแล้วนะครับ
เสริมที่ไหนค่ะสวยจัง
ดูจากรูป รูจมูกไม่ได้กว้างนะครับ

คาดว่า เนื้อตรงปลายจมูกเยอะมากกว่า

หรือ อาจเพราะเพิ่งทำมาไม่นาน เลยยังดูบวมๆ
คิดเหมือนรีบน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้