ดู: 2192|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกเบี้ยวเเล้วเบี้ยวอีก

[คัดลอกลิงก์]
ครั้งเเรกเราทำจมูกพอวันที่10ไปให้หมอตรวจปรากฎว่าเอียงขวา ต้องเปิดเเผลผ่าใหม่  พอครั้งที่สองตอนนี้เราทำมา8 วันเเล้ว มันเหมือนเบี้ยวทางเดิมอีกเเล้ว เเต่ไม่เยอะเท่าเดิม ไม่เข้าใจว่าเพราะอะไร เเล้วเวลาเอามือคลำๆจะเจอขอบซิลิโคนด้านขวาอ่ะคะ นานไหมคะกว่าจะคลำเเล้วไม่เจอซิลิโคน  
ตอนนี้วิตกจมุกเบี้ยวเหมือนกันค่ะ
ทำกับคุณหมออะไรอะคะ ^^   กำลังจะไปทำเดือนหน้านี้ค่ะ
รอให้ยุบบวมก่อนนะคะถึงจะรู้ว่าเบี้ยวหรือเปล่า
ทำที่ณรวีมาค่ะ 12000 เป็น ซีลีโคนสำเร็จ จากเกาหลี ทำได้ประมาน 1 เดือนแล้วค่ะ
ตอนนี้เบี้ยวเหมือนกันค่ะ กลุ้มมากกๆๆๆๆๆ  ไม่รู้ว่าหมอจะแก้ให้ใหม่ฟรีรึป่าวหรือว่าเสียตังก็ไม่รู้ค่ะ
ถ้าเสียค่าแก้ประมาน 5000 เอาตังไปเสริมใหม่ให้มันดีกว่านี้ดีรึป่าวค่ะ  เห้อ  กลุ้มมมมค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ  โพสต์ 2011-4-29 20:10
เป็นกำลังใจให้นะคร้า อยากทำเหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าจะทำกะหมอท่านไหน อยากได้คำแนะนำช่วยหน่อยนะคร้า
ต้นฉบับโพสต์โดย GirlyKAN เมื่อ 2011-4-26 19:52
ทำกับคุณหมออะไรอะคะ ^^   กำลังจะไปทำเดือนหน้านี้ค่ะ  ...

บุ๋มทำที่ยันฮีค่ะ หมอกรีชาติ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 23:45:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ GirlyKAN ตั้งกระทู้

หมอธนยศค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 23:45:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ arun ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Boom_B เมื่อ 2011-4-28 23:01
บุ๋มทำที่ยันฮีค่ะ หมอกรีชาติ

โอ้ววววขอบคุณมากคะ  เศร้าอ่ะ เป็นกำลังใจนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GirlyKAN เมื่อ 2011-4-29 17:12
ต้นฉบับโพสต์โดย aida
หมอธนยศค่ะ

งะ...ขอบคุณมากๆค่ะกำลังเก็บข้อมูลอยู่ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
สู้ ๆ นะ คับ เป็น กำ ลัง จัย หัย คับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้