ดู: 35571|ตอบกลับ: 286
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกใหม่ บวมตุ่ย + เขียวปั้ด by หมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด Whanyen เมื่อ 2009-9-24 23:25

สวัสดีครับ ผมตั้มครับ เพิ่งทำจมูกมาวันนี้เอง
หลังจากรอคอยมานานแสนนาน วันของเราก็มาถึง

มาปุ๊บก็โดนพี่ๆเค้าจับถ่ายรูป แล้วก็วัดความดัน ... แล้วปล่อยขึ้นเวทีชก -*- เอ้ย!! ขึ้นเตียง

แล้วก็โดนหมอฉีดยา หึหึ ...
เข็มแรก เจ็บ
เข็ม 2 เจ็บ
เข็ม 3 ก็ยังเจ็บ
... นึกในใจ หมอหยิบขวดน้ำเกลือมาฉีดป่ะเนี่ย *-* ไมมันไม่ชาเลยฟระ ...
กว่าจะชานู่นนนนนน โดนจิ้มอีกไปหลายจึ้ก ...

แล้วหมอก็ตัด ... ด้วยอะไรไม่รู้ เสียงเหมือนกะลังตัดผ้า ยังไงยังงั้นแน่ะ ... กรึ่บ ๆ กรึ่บ ๆ ...

จัดการยัดแท่งซิลิโคนเข้าไป ... ครื่ด ๆ ครื่ด ๆ ... เสียงน่ากัวนิดนึงนะ ...

แล้วก็ออกมาเป็นแบบที่เห็นนะแหละครับ ... รูปในรถเพิ่งถ่ายตอนทำเสร็จใหม่ๆ รูปอื่นๆ ก็ หลาย ชม. ให้หลัง

ซึ่ง ทั้งบวม ทั้งเขียว เลย

มันมียาอะไรที่ลดบวม ลดเขียวได้มั่งป้ะคับ

all2.jpg (149.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หาย ไว ๆ   หล่อ เร็ว ๆนะครับ
หล่อจัง ...

ทานยาตามหมอสั่งก็พอครับ แล้วก็ประคบเย็นเยอะๆ นะ
ดื่มน้ำมะพร้าวเยอะๆ ก็ช่วยได้ครับ เท่านี้พอ 2 อาทิตย์หล่อแน่ๆ
ไม่ก็ตามกระทู้นี้ไปเลย คร๊าบ....
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=270&extra=page%3D1
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 23:39:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหะๆ ขอบคุณคร้าบบบ

กะลังนึกอยู่ว่า คืนนี้จะหลับท่าไหน หมอนที่ซื้อมา ลืมไว้ในรถเพื่อนซะงั้นน่ะ
แหะๆ ขอบคุณคร้าบบบ

กะลังนึกอยู่ว่า คืนนี้จะหลับท่าไหน หมอนที่ซื้อมา ลืมไว้ในรถเพื่อนซะงั้นน่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Whanyen เมื่อ 2009-9-24 23:39

เอาหมอนหนุนธรรมดานี่ก็ด้ครับ แต่ซัก 2-3 ใบซ้อนเลยนะ เอาให้สูงๆ
ทรงจมูกสวยมากๆเลย หายไวๆนะคะ
หายไวไวนะคับ
ผมไม่มีหมอนล๊อคคอ
ผมใช้วิธีเอาผ้าห่มหนามาพันแล้วมัดเอา
นอนท่าไหนตื่นท่านั้นเลย
มันเหมือนกับเวลาหมอล็อกคอดามคนไข้อ่า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:22:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมเอารูป คุณ หนึ่งไปเป็นแบบครับ :) เพื่อนบอกว่าหน้าตาเปลี่ยนไปเยอะเลย (เพราะว่ามันบวมๆแน่ๆ)

ง่ะ ผ้าห่มล็อค ตื่นมาหน้าจะเขียว ตัวจะแข็งมะเนี่ย - -
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:26:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ

กะลังลองนั่งพันผ้าห่ม เตรียมตัวจะนอนและคับ
หาย ไวๆ นะคับ ทรงจมูกสวยมากคับ
จมูกใหม่ สวยเลยงัย

หล่อขึ้นอีกหลายกองเลยอะ

หายบวมไวๆ น๊าคร๊า

^^
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:43:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ

ทรงจมูกคุณหนึ่ง Lennoxz ครับ
ขอบคุณครับ

ทรงจมูกคุณหนึ่ง Lennoxz ครับ
ต้นฉบับโพสโดย Whanyen เมื่อ 2009-9-25 00:43

ทำกะคุณหมอเฉลิม รับรองไม่ผิดหวัง  สวยๆ หล่อๆ กันทุกคน

เราก็เพิ่งทำได้ 3 วันกว่าๆ  ดูดีกว่าเดิม มากมาย

นับวันสวย-หล่อ กันต่อไป

คริคริ  
จมูกสวยมากๆๆครับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:49:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คงนับไม่ไหว หลังจากนี้คงจะ หล่อ คงจะสวย กันทุกวัน
คงนับไม่ไหว หลังจากนี้คงจะ หล่อ คงจะสวย กันทุกวัน
ต้นฉบับโพสโดย Whanyen เมื่อ 2009-9-25 00:49

หายไวๆค่ะ เปนกะลังใจให้ค่าา
หล่อมากครับ เปงกำลังใจให้นะคับ หายไวไวนะ...
เจิด ครับ อิอิอิ ทรงสวย ทำแล้วหล่อเลย ^^
ชอบแหะ
หล่อขึ้นเยอะเลยอ่ะ
แพ้คนใส่แว่นด้วย
อิอิ
หล่อ ขึ้นจากเดิมอย่างเหนได้ชัด

ก่อนทำหน้าตายังดูน่ารักใสๆ เเต่พอเสริมเเล้วก้อ..

ว๊ากกก หล่อมั่กๆๆๆๆ หน้าคมขึ้น ชัดเจน หน้าเรียวทันตาเห็น

ขอต้อนรับคนหล่อๆ เข้าสู่บ้านดั้งโด่งอีกคนนะค่ะ

อย่าลืมไปงานมิทติ้งด้วยน๊า อยากเจอคนหล่อๆๆ
จากน่ารัก กลายเป็นหล่อไปเลยอะ
หน้าตาเปลี่ยนไปเรย

ดูดีขึ้นนะคับ หน้ายาวดีจัง อิจฉาๆ
ว้าววว
ทำมาแล้วหรอครับ
เขินจังเอาเราเป็นแบบ

ขอให้หายไวๆนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้